Nauza piki piki

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,465
Points
2,000

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,465 2,000
Nami pia natambua jukwaa la biashara lipo, lakini biashara yangu nimeamua kuifanyia katika jukwaa hili. Kama wewe si mnunuzi niache.
<br />
<br />
nini maana ya kuwa na jukwaa la biashara? Wabongo wana Matatizo kweli.
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
69,502
Points
2,000

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
69,502 2,000
Yaani mmeshindwa kuelewa kuwa hii ni joke? Jsaudi, kumbuka kuwa JF imeingiliwa na ma"great thinkers" ambao a simple joke kama hii mpaka sasa hawaelewi, hata baada ya kuwaambia kuwa unalijuwa jukwa la biashara lakini hii yako umeona uweke huku, bado tu hawajakuelewa. Hii ndio the way of thinking ya Watanzania walio wengi kwa sasa, hawanishangazi na ndio maana kila wanachoambiwa wao hufata kama misukule bila hata ya kuelewa maana.

Eeh, nyinyi misukule, Jsaudi alikuwa anajoke ili muone jina la hiyo pikipiki, atauza bila kuwawekea bei?
 

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,907
Points
1,225

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,907 1,225
Yaani mmeshindwa kuelewa kuwa hii ni joke? Jsaudi, kumbuka kuwa JF imeingiliwa na ma"great thinkers" ambao a simple joke kama hii mpaka sasa hawaelewi, hata baada ya kuwaambia kuwa unalijuwa jukwa la biashara lakini hii yako umeona uweke huku, bado tu hawajakuelewa. Hii ndio the way of thinking ya Watanzania walio wengi kwa sasa, hawanishangazi na ndio maana kila wanachoambiwa wao hufata kama misukule bila hata ya kuelewa maana.

Eeh, nyinyi misukule, Jsaudi alikuwa anajoke ili muone jina la hiyo pikipiki, atauza bila kuwawekea bei?
FF tafadhali pokea saluti tano toka kwangu. Nimeamini wewe kweli ni Great Thinker
 

Forum statistics

Threads 1,389,996
Members 528,065
Posts 34,040,577
Top