Nauza nazi kutoka Kilwa

Nauza nazi kutoka Kilwa

josmic

Member
Joined
Jan 16, 2013
Posts
73
Reaction score
25
Nazi nzuri,kubwa zilizokomaa nazi moja ni sh elfu 1,nafanya delivery kuanzia nazi 10 around city centre bure..usisumbuke kutafta nazi watu wa dar nipo kwa ajili yenu,wateja wa jumla pia karibuni saaanaaaa

0718849991
FB_IMG_1523596278192.jpg
 
Mhhhhh,
Mbona hiyo 1,000/= ndio bei ya gengeni dada yangu?
 
Mhhhhh,
Mbona hiyo 1,000/= ndio bei ya gengeni dada yangu?
Inawezekana inategemea na sehem ulipo nazi zimekua adimu na zimepanda bei sana na nazi za kilwa ndo zenye bei sana hata masokoni..hiyo ndo bei yangu mimi kutokana na ninayochukulia shambanii
 
Watangazie na mikoani utafanya biashara,usiwe muoga kama umedhamiria kutoka..
 
  • Thanks
Reactions: Cyb
Stereo/ Temeke nazi moja unaipata kwa Sh.mia tano mpaka elfu moja.
Na zikifurika sana unapata mpaka kwa sh.mia tatu au mia nne.
Am sorry dear.
Nakupa challenges tu ili uangalie namna ya kufanya biashara kwa kasi.
 
Sawaa asantee lkn pia hyo bei inategemea na ukubwa wa nazi huo mda unaotumia kwenda kutafta nazi stereo mm nakuletea ulipo na nazi yangu nina uhakika nayo ni kubwa na imekomaa...asante sana kwa ushauri wako zipo sehem wananunua nazi 1500
 
Nimemiss sana wali wa nazi!

Kila la heri muuzaji
 
Sawaa asantee lkn pia hyo bei inategemea na ukubwa wa nazi huo mda unaotumia kwenda kutafta nazi stereo mm nakuletea ulipo na nazi yangu nina uhakika nayo ni kubwa na imekomaa...asante sana kwa ushauri wako zipo sehem wananunua nazi 1500
Dada nenda huko wanaponunua nazi kwa 1500,yaani mimi ukiniletea nazi 200 kwa 500,500 nitachukua,
 
Dada nenda huko wanaponunua nazi kwa 1500,yaani mimi ukiniletea nazi 200 kwa 500,500 nitachukua,
Hahaha sasa ulikua unabisha nn si ungesema tu kama unahitaj kwa hyo bei yako...umebisha as if watu wote wanachukua hzo nazi 200..anyway asante
 
Back
Top Bottom