Nauza ID yangu ya "Mudawote"


Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,205
Likes
4,692
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,205 4,692 280
Jamani mwenye kuhitaji ID yangu ya Mudawote naiuza. Masharti, atakayeinunua anatakiwa aendeleze mapambano zidi ya ukawa/chadema na awe mtiifu kwa CCM na viongozi wake.

Nakaribisha wanunuzi
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,370
Likes
20,363
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,370 20,363 280
kwani u dc umeshaupata au umepatikana au ndio yule

ukiuza tuletee mrejesho hapa kama biashara nzuri tuchangamkie fursa
 
damtanzania

damtanzania

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
753
Likes
1,390
Points
180
damtanzania

damtanzania

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
753 1,390 180
Asante, situmii.!
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Kamuuzie Teja
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,146
Likes
3,249
Points
280
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,146 3,249 280
U dc umeshapita sasa kijana kagundua hama ishu anayosubiria
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,987
Likes
2,761
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,987 2,761 280
sawa
 
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
1,469
Likes
1,809
Points
280
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
1,469 1,809 280
LAZIMA USANDE.

Tsh2000 haitoshelezi ukizingatia hii 1st JULY.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,100
Likes
4,446
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,100 4,446 280
Jamani mwenye kuhitaji ID yangu ya Mudawote naiuza. Masharti, atakayeinunua anatakiwa aendeleze mapambano zidi ya ukawa/chadema na awe mtiifu kwa CCM na viongozi wake.

Nakaribisha wanunuzi
Ina followers wangapi?
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,325
Likes
11,914
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,325 11,914 280
Sikunyingi sana nim ekuwa nikiwaza kuiuza au kuibinafsisha hii ID yangu kwa mtu ila nilikuwa sijapata wazo naibinafsishaje au nampa nani..... hili bandiko limeniamsha, kumbe nami naweza kuiweka dau ID yangu.

Ilamie sina masharti ya siasa wala mahusiano maana sifungamani na upande wowote. Atakayenunua atakuwa huru kuifanya chochote kile. Kuiacha ife hivihivi naona si sawa.

Nikikaa sawa ntaanzisha uzi wa kuuza ID yangu, asante sanamtoa mada.

Kasie.
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,325
Likes
11,914
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,325 11,914 280
ingekuwa ya mshana jr ningenunua
Hhahaahhaaaa unataka kujifunza na kuanza kuelimisha jamii juu ya uchawi na ushirikina.... heheheeee ngoja nimuite yawezekana nae anatafuta mnunuzi. mshana jr
 
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
4,448
Likes
4,714
Points
280
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
4,448 4,714 280
Kingine unachouza? Labda naweza kununua
 
torvic

torvic

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
1,972
Likes
3,475
Points
280
torvic

torvic

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
1,972 3,475 280
kwa promo kama hizi sitastuka saaana mtoa mada akiwa mbunge wa CCM baada ya miaka 5
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,305
Likes
120,694
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,305 120,694 280
Hhahaahhaaaa unataka kujifunza na kuanza kuelimisha jamii juu ya uchawi na ushirikina.... heheheeee ngoja nimuite yawezekana nae anatafuta mnunuzi. mshana jr
Hahhahahaaaa
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,305
Likes
120,694
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,305 120,694 280
Jamani mwenye kuhitaji ID yangu ya Mudawote naiuza. Masharti, atakayeinunua anatakiwa aendeleze mapambano zidi ya ukawa/chadema na awe mtiifu kwa CCM na viongozi wake.

Nakaribisha wanunuzi
Weka bei ukijumlisha na vat na receipt kisha unatoa 10%?
 

Forum statistics

Threads 1,238,833
Members 476,196
Posts 29,333,230