Nauza blackbery curve ila ni kimeo kidogo!

Nauza blackbery curve ila ni kimeo kidogo!

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Posts
17,045
Reaction score
13,483
Betri imeisha kabisa ukiichagi inaonesha alama x kwenye ile alama ya betri,sensor imestuck na housing imechoka sana. Ukimeo wake ni huo tu. Unaweza kuitengeneza na kuitumia vizuri tu. Haya nipeni bei ,kama mnadani vile unataja bei mwenyewe.
 
huna ndugu ugawe hata kama zawadi? yaaani umetumia na faida juu lakini bado huridhiki,gawa banaaaa!
 
huna ndugu ugawe hata kama zawadi? Yaaani umetumia na faida juu lakini bado huridhiki,gawa banaaaa!

nilimgawia beki 3 haitaki!! Fundi m1 kasema matengenezo ni 45 inarudi upya kama zamani na ntauza hata 90,000 .
 
nilimgawia beki 3 haitaki!! Fundi m1 kasema matengenezo ni 45 inarudi upya kama zamani na ntauza hata 90,000 .

hizo bb hazina issue these days...hiyo curve9300 used but in excellent condition unaipata kwa hiyo 90elfu..WEWE HUNA HATA HURUMA KIDOGO...DAAAAH
 
Betri imeisha kabisa ukiichagi inaonesha alama x kwenye ile alama ya betri,sensor imestuck na housing imechoka sana. Ukimeo wake ni huo tu. Unaweza kuitengeneza na kuitumia vizuri tu. Haya nipeni bei ,kama mnadani vile unataja bei mwenyewe.


Uliiba wapi? Si umrudishie mwenyewe.
 
mie nakupa 20,000 nikapambane nayo kuitengeneza,kama poa nipm no yako tufanye biashara
 
betri imeisha kabisa ukiichagi inaonesha alama x kwenye ile alama ya betri,sensor imestuck na housing imechoka sana. Ukimeo wake ni huo tu. Unaweza kuitengeneza na kuitumia vizuri tu. Haya nipeni bei ,kama mnadani vile unataja bei mwenyewe.

chukua 15, 0766988326
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom