Ashawekeza, hiyo ni sehemu ya faida!Hiyo laki tano kwa nini usiiwekeze kwenye kilimo?
hata faida unaweza kuiwekeza kwenye investment nyingine tofauti na ya awaliAshawekeza, hiyo ni sehemu ya faida!
J series ni kama tecno tu hazina utofauti, kwa hiyo bei unapata galaxy s6 au ukiongeza hapo 50k unachukua galaxy s6 edge.
Ashawekeza, hiyo ni sehemu ya faida!
Yaani nyinyi ndio mmejaza ndani vitu used kisa original.kwa hela hiyo hiyo na inabaki ingia ebay au amazon tafuta used Iphone 6s, kilichotumika nje sio sawa na kilichotumika bongo, me nafaidi iphone 6 kwa Tsh. 380,000/= sichangii chaja na mtu na sio kitu kilicho zagaa
Alishaiwekeza na huko pia, sasa ni wakati wake kutumia sehemu ya jasho lake!hata faida unaweza kuiwekeza kwenye investment nyingine tofauti na ya awali
Yaani, bure kabisa!Anafikiri kama yeye hajawekeza basi hata huyo jamaa nae pia yuko kama yeye
Yaani, bure kabisa!
Basi akatoe msaada kwa wasiojiweza ili Sir God azidi kumwangaziaAlishaiwekeza na huko pia, sasa ni wakati wake kutumia sehemu ya jasho lake!
Basi akatoe msaada kwa wasiojiweza ili Sir God azidi kumwangazia
Wabongo huwa tunafeli mitihani kwa sababu ya kutofata instructions, au tunajitungia maswali yetu wenyewe.
Tunamatatizo makubwa sana kwenye kufuata Maelezo sahihi.
Ni hovyo hovyo tu, MTU anaulizwa hiki anaibuka najibu laajabu kabisa.