Nauli za daladala kupanda Dar


kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
23
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 23 135
WAMILIKI wa Daladala Mkoa wa Dar es Salaam (DARCOBOA) wamesema kuna uwezekano wa kupandisha nauli za daladala kutokana na kupanda kwa bei ya vipuri vya mabasi ya usafirishaji wa abiria.

Akizungumza na Tanzania Daima jana kwa njia ya simu, Mwenyekiti wa Darcoboa, Sabri Mabruk, alisema mgomo ambao walipanga kufanya wiki ikashindikana kutokana na serikali kukubali malalamiko yao katika mkutano wa wadau wa usafirishaji unaotarajia kufanyika Desemba na kwamba ongezeko la nauli itakuwa ni sehemu ya ajenda yao.

"Bei ya
 
WA MAMNDENII

WA MAMNDENII

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2010
Messages
307
Likes
17
Points
35
WA MAMNDENII

WA MAMNDENII

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2010
307 17 35
no comment!!!!!
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,645
Likes
803
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,645 803 280
hii ndio sera ya chama chetu kitukufu katika kufikia malengo ya melinium
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Kuna habari zisizothibitishwa kwamba mkutano kati ya TABOA na SUMATRA umefikia makubaliano hayo.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Mkutano huo ulifanyika lini na wapi mkuu, weka wazi hilo kwanza.
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,585
Likes
4,819
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,585 4,819 280
wacha tu wapandishe, wananchi wanaochagua ccm isiyowatetea kabisa ndio watakao ona chamoto...hili liwe fundisho kwao mwaka 2015. wawe na busara wanapochagua rais.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
tena wapandishe sana ili tuanze kutembea kwa miguu kama babu zetu wakati ule...mtu unatembea toka kigoma mpaka dar. safi kabisa...hongera ccm kwa kutimiza ilani, hata mkulo anasema uchumi umepaa hivyo wananchi wana uwezo wa kulipia hayo maongezeko ya maj, umeme, usafiri, afya n.k. hii nio maana ya maisha bora, kutumia kwa sana!!! huwezi ukawa unatumia chini ya dola moja ukasema una maisha bora.
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,515
Likes
150
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,515 150 160
tena wapandishe sana ili tuanze kutembea kwa miguu kama babu zetu wakati ule...mtu unatembea toka kigoma mpaka dar. safi kabisa...hongera ccm kwa kutimiza ilani, hata mkulo anasema uchumi umepaa hivyo wananchi wana uwezo wa kulipia hayo maongezeko ya maj, umeme, usafiri, afya n.k. hii nio maana ya maisha bora, kutumia kwa sana!!! huwezi ukawa unatumia chini ya dola moja ukasema una maisha bora.
wapandishe kwa asilimia 100.
 
T

Taso

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2010
Messages
1,872
Likes
758
Points
280
T

Taso

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2010
1,872 758 280
Kuna habari....mwenye habari zaidi atujuze.
wewe ndio umeleta habari halafu unadai sisi ndio tukujuze? we vipi, mwongo mkubwa!

mkutano uko scheduled for the 7th, Jan
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
wewe ndio umeleta habari halafu unadai sisi ndio tukujuze? we vipi, mwongo mkubwa!

mkutano uko scheduled for the 7th, Jan
Aliskia tetesi, akazileta. Kiukweli si mwongo bali mdaku.
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 57 145
Haitakuwa ajabu maana umeme umepanda kwa sababu zilezile! Tazameni bei ya vipuri ilivyo, tazama bei ya mafuta, tazama kudorora kwa shilingi yetu; inadorora kuliko sarafu zote za Afrika Mashariki.
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
8
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 8 135
wanataka mfanye mazoezi kidizaini kwa kutembea maaana mmekuwa legelege
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
ccm mhhh watapandisha mpaka malipo ya MAHARI miaka hii mitano ya utawala wao
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
wewe ndio umeleta habari halafu unadai sisi ndio tukujuze? we vipi, mwongo mkubwa!

mkutano uko scheduled for the 7th, Jan
mkuu jazba zako wapelekee CCM sio mimi,nilidokezwa na mdau mmoja nasubiri uthibitisho.kama una ukweli uweke hapa jamvini!
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
acha wapandishe, watu kila siku kwa mafungu leo tunaenda kumsalimia shangazi, kesho kwa binamu, kesho kutwa mjomba,tena wapandishe kwa 500%, tufanye na mazoezi kupunguza vitambi hasa kwa wanawake!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Aliskia tetesi, akazileta. Kiukweli si mwongo bali mdaku.
Mna mwone habari inaweza kuanza na tetesi halafu kukatokea na mtu anae lifahamu jambao hilo vema aka-confirm sasa mkianza kumsakama hivyo ina maana neno tetesi hapa JF halina maana.....au siku hizi tetesi hazitakiwi hapa JF....
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Mafuta yamepanda sana!
Alafu Hute una uhakika wananchi waliichagua CCM?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
wapandishe hata 300% ili tutakapo ingia barabarani kusiwepo na wa kusitasita...
Wakifika 1000% sawa tukiingia barabarani wasiseme nani kasababisha
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833