Nauli Arusha - Dar yashuka mpaka shilingi 13,000-15,000

Nauli Arusha - Dar yashuka mpaka shilingi 13,000-15,000

Hivi anayejua kama kampuni.inaendeshw kwa Hasara ni mpiga debe na wakala eeeh?
SI WAFUNGE? Mnasikitika sana but not to that extent
Nshakujua Mkuu we Ni nani. Wewe SI ndo yule usietaka Ushauri?
Sasa wakifunga unajua Ni kaya ngap zitaadhirika?
Mbona ulituomba kura na tulikupa? Acha hasira kila wakati
 
Klm washushe basi hata 20 tuuuu maana nataka niende arusha pasaka hii.. nitawaona wajanja kweli
 
Mimi kibinafsi siwahurumii.

Sababu kubwa nasema hivyo kwakuwa hao hao wamiliki wa mabasi kwa kujitoa ufahamu na kwa usimamizi wa ki mbwa koko wa SUMATRA hupandisha bei kipindi wasafiri wakiwa wengi hasa kipindi cha mwisho wa mwaka.

Karma is a bitch..
 
Njoo kijijin hela imehamia kwa wakulima Mkuu mjin kwa awamu hii hakufai
Walio kijijini kwa Sasa wanataman kuhamia mjini, wakulima Nao wananyonywa wanalima mazao lakini yananunuliwa kwa Bei ya hasara sana, hawapati kitu na wakati mwingine swala la Bara bara( miundombinu) ni mibovu sana
 
Back
Top Bottom