Nauli Arusha - Dar yashuka mpaka shilingi 13,000-15,000

Nauli Arusha - Dar yashuka mpaka shilingi 13,000-15,000

Dar ni mbali Kilometre 680 wakati Bandari ya Mombasa ni Km 300 na Nairobi Km 270 utaenda wapi Kibiashara?
 
WanaJF wenzangu naona huu ukosefu wa abiria umesababisha nauli kushuka kwa kiwango kikubwa Sana.

Sasa hivi ukipanda basi mkizidi sana mpo ishirini.Nipo hapa stand kubwa ya mabasi Arusha naongea na wapiga debe pamoja na mawakala wa mabasi wanachoniambia kinasikitisha kwa kweli.

Wanadai sasa hivi wanaendesha kampuni kwa hasara kwani abiria hamna na abiria mmoja mmoja anaekuja analalamika Hana hela ndo mana ikafika hatua tunampandisha kwenye basi hadi kwa tsh 13000 au 15000.

Na kwa Sasa yale mabasi ya luxury ya asubuhi kabisa Yanabeba abiria hadi kwa elfu 20000.

Jamani sasa hivi mtu akitaka kusafiri toka nyumbani na hela yako yoyote tu uliokuwa nayo Basi utapata.
Sasa kama hata Arusha wanalalamika, faida ya chadema ni nini sasa??

Si mliwaahidi wananchi kuwa wakichagua chadema maisha yao yatakuwa bora??

Bavichaa bwana
 
Watu kipindi hiki huwa hawasafiri sana,sehemu kubwa ya nchi ni msimu wa kilimo.Ukichangia na hali ya kipindi hiki.Mtu kama hana sababu ya maana hasafiri.
 
WanaJF wenzangu naona huu ukosefu wa abiria umesababisha nauli kushuka kwa kiwango kikubwa Sana.

Sasa hivi ukipanda basi mkizidi sana mpo ishirini.Nipo hapa stand kubwa ya mabasi Arusha naongea na wapiga debe pamoja na mawakala wa mabasi wanachoniambia kinasikitisha kwa kweli.

Wanadai sasa hivi wanaendesha kampuni kwa hasara kwani abiria hamna na abiria mmoja mmoja anaekuja analalamika Hana hela ndo mana ikafika hatua tunampandisha kwenye basi hadi kwa tsh 13000 au 15000.

Na kwa Sasa yale mabasi ya luxury ya asubuhi kabisa Yanabeba abiria hadi kwa elfu 20000.

Jamani sasa hivi mtu akitaka kusafiri toka nyumbani na hela yako yoyote tu uliokuwa nayo Basi utapata.
Huwa wanaringa sana kipindi cha Christmas kwa hiyo wanafidia.
 
Nimesafiri jana toka Dodoma na alsaed abiria tulikuwa nusu bus hakika abiria hakuna
 
Tahmeed hawawezi kushusha, kampuni ya kitajiri, nakumbuka tumewahi kupanda abiria 15 tu kutoka Dar-Moshi.


Abiria 15 ndio nimesema
 
Nauli ikipanda mnalialia
ikishuka pia mlie!!
Wacheni unafiki
ujue walio kuwa wakisafiri mara kwa mara hawakuwa na sababu za maana za kusafiri
Asante mtetezi wa wanyonge, Mungu akuzidishie!!
 
H
Tahmeed hawawezi kushusha, kampuni ya kitajiri, nakumbuka tumewahi kupanda abiria 15 tu kutoka Dar-Moshi.


Abiria 15 ndio nimesema
Hata Dar express na Kilimanjaro nao walikuwa hivo lakini siku hizi hata ukiwa na 18,000 unapanda zako Basi na Siti za kulala zinakuwepo.
Kwa hali hii hadi wao watashusha tu
 
Sio tahmeed mjomba.


Trust me, Tahmeed wana standards siyo dalala na hicho ndicho niwapendeacho.


Yaani wanalinda hadhi!
 
WanaJF wenzangu naona huu ukosefu wa abiria umesababisha nauli kushuka kwa kiwango kikubwa Sana.

Sasa hivi ukipanda basi mkizidi sana mpo ishirini.Nipo hapa stand kubwa ya mabasi Arusha naongea na wapiga debe pamoja na mawakala wa mabasi wanachoniambia kinasikitisha kwa kweli.

Wanadai sasa hivi wanaendesha kampuni kwa hasara kwani abiria hamna na abiria mmoja mmoja anaekuja analalamika Hana hela ndo mana ikafika hatua tunampandisha kwenye basi hadi kwa tsh 13000 au 15000.

Na kwa Sasa yale mabasi ya luxury ya asubuhi kabisa Yanabeba abiria hadi kwa elfu 20000.

Jamani sasa hivi mtu akitaka kusafiri toka nyumbani na hela yako yoyote tu uliokuwa nayo Basi utapata.
Hivi anayejua kama kampuni.inaendeshw kwa Hasara ni mpiga debe na wakala eeeh?
SI WAFUNGE? Mnasikitika sana but not to that extent
 
Asante JPM. Kaza uzi mpaka wapiga dege kwenye daraja la ubungo terminal waende vijijini
 
Za mabasi sawa,Bado nauli za ndege nazo zishuke
 
Back
Top Bottom