Natural hair Vs Fake Hair


MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,834
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,834 1,225
Labda hiyo ya mwanzo tu, nyengine noway hata hizo dreadlocks sijui mnaivyoita.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,377
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,377 2,000
Hahaha...ww jamaa unapenda sana kuchungulia vitunda(kama panya) mara kikwapa cha muke mara nostril
Vipi lakini...ni nose hair au? Manake kama ni nose hair atakuwa kachemka sana maana kuna nose hair trimmers kibao tu siku hizi.
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Points
1,195
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 1,195
Boflo, sijawahi kuona umekosea
Sikiliza Bujiku
Wanawake sijui kwa nn wanapenda fake hair, huwa sizipendi kabisa na zinawafanya waonekane kama mashetani..
Siku 1 nilikuwa na do na dem 1, nywele zikaporochoka bac stimu yote ikanitoka, na wengine wakiwa na fake
hair hawataki hata uwaguse kichwani, sasa hapo kuna raha gani??
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,920
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,920 2,000
Mi nilipata mwanamke, mrembo ile mbaya, akawa anaiona mi zuzu, eti sitambui ile minywele ya bandia. Akawa ananiambia amezaliwa nazo, na mimi nikawa namuitikia ndio..ndio...ndio...
Basi siku moja tuko kwenye matembezi ikaja mvua kubwa, na hatukuwa na sehemu ya kujisitiri, nywele zililowa na manyuzi yaliyoshonewa yakaanza kukatika.
Mimi nikamuuliza, mwenzangu kulikoni, mbona kichwani kwako kuna matabaka mawili ya nywele,?
Sikiliza Bujiku
Wanawake sijui kwa nn wanapenda fake hair, huwa sizipendi kabisa na zinawafanya waonekane kama mashetani..
Siku 1 nilikuwa na do na dem 1, nywele zikaporochoka bac stimu yote ikanitoka, na wengine wakiwa na fake
hair hawataki hata uwaguse kichwani, sasa hapo kuna raha gani??
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Points
1,195
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 1,195
Mi nilipata mwanamke, mrembo ile mbaya, akawa anaiona mi zuzu, eti sitambui ile minywele ya bandia. Akawa ananiambia amezaliwa nazo, na mimi nikawa namuitikia ndio..ndio...ndio...
Basi siku moja tuko kwenye matembezi ikaja mvua kubwa, na hatukuwa na sehemu ya kujisitiri, nywele zililowa na manyuzi yaliyoshonewa yakaanza kukatika.

Mimi nikamuuliza, mwenzangu kulikoni, mbona kichwani kwako kuna matabaka mawili ya nywele,?
Hahaha....huwa ninakugongea thanx kabla sijasoma post zako
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,768
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,768 2,000
choice of a woman or hairstyle?
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,701
Points
2,000
Age
47
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,701 2,000
Boflo nilshakwambia kwamba post zako hunikosha sana. nakuapenda bure lol!

nashukuru Mungu nina natural hairs ingawa relaxed lkn zinagusa mgongoni na sijutii eti kutaka kuweka mibandia ama minyusi bandia lol! sasa ukitaka kukinai umkute mdada kaeka manywele fake, nyusi fake, kope fake na rang za kope za rainbow utamkimbia.
 
Last edited by a moderator:
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,834
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,834 1,225
Bujibuji, wanawake wa nywele za bandia huwa hawapendi mvua wala kuogelea, utawaona na bikini na kuchezea maji ikiwa imemlazimu, yaani wachache saana wataoga maana baada ya hapo lazima afanye setting tena

Mbaya zaidi huwa zinanuka, sasa ukae nae ndani ya daladala na mbanano ule, utatapika.
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Labda hiyo ya mwanzo tu, nyengine noway hata hizo dreadlocks sijui mnaivyoita.
mie huwa napenda hizo nywele zako...huwa natamani kweli niziguse...sijui zitanipiga shoti!!!
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,864
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,864 2,000
Mi nilipata mwanamke, mrembo ile mbaya, akawa anaiona mi zuzu, eti sitambui ile minywele ya bandia. Akawa ananiambia amezaliwa nazo, na mimi nikawa namuitikia ndio..ndio...ndio...
Basi siku moja tuko kwenye matembezi ikaja mvua kubwa, na hatukuwa na sehemu ya kujisitiri, nywele zililowa na manyuzi yaliyoshonewa yakaanza kukatika.
Mimi nikamuuliza, mwenzangu kulikoni, mbona kichwani kwako kuna matabaka mawili ya nywele,?
Ha ha haaa,duh,noma.....
 

Forum statistics

Threads 1,295,845
Members 498,410
Posts 31,225,175
Top