Natural born beauty si mchezo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natural born beauty si mchezo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 23, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    nywele sio natural.....
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    duh kifaa cha ukweli...kama vp dondosha contact tutie sound
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,024
    Likes Received: 5,193
    Trophy Points: 280
    mwenyewe anajua umemrusha humu?
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    duuuuuuuuu ngoja nikae kimya, nisije nikanyimwa 'naniii' bure na hivi xmass inakaribia, opsss!
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    nywele ni kitu kidogo madam. issue hapo ni kwamba yuko na uasili wa uafrika wake. hapo hakuna hata chembe ya mkorogo
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Mashine imekuwa over used. Hapo ni uso tu, chini hakuna kitu.
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,953
    Likes Received: 4,032
    Trophy Points: 280
    Shabash!!!!!!!!!!!!ananiangalia utafikiri ananiita!!!!!!!!!!! kweli ni natural maana chooni kama kawa!!!!!!!!!!!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Anaitwa nani na anakaa wapi?
     
  10. H

    Hute JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,136
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    mbune itakuwa natural? usiangalie sura, angalia machine....sura kwani utaingiza kwenye uso? ndo maana utakuwa mdada ana sure ambayaaaa, lakini watu wamemganda, machine ndio inamata.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mwenye contact zake fasta i need them now..
     
  12. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,312
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    acha uoga ww au yuko mbioni kukupa.......catalog hizi zinaongoza kuwa na rangi zaidi ya moja mwilini pia nywele asili muhimu vipi kama kafunika mapunye........ushauri amsha sepa coz umri wake ukisogea sana ataonekana kama hana meno upo hapo!!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hujui maana ya nature wewe
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Afrika asili yetu si ni nywele za kipili pili? iweje yeye ivyo
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Anaitwa yeye na anakaa alipokalia
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,333
    Likes Received: 3,542
    Trophy Points: 280
    Naona kuna jamaa anagonga Konyagi hapo kwa nyuma... Nyagi ni noma huyo mtoto anaweza kuukimbia uwanja hata kama ni natural born
     
  17. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Huyo demu wa wa kawaida sana alafu unasifu natural beauty wakati ana nywele za bandia. Hujakutana na wazuri wewe, ningekuwa na permission ningemmwaga mmoja hapa
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,577
    Likes Received: 15,009
    Trophy Points: 280
    neema nakumiss msalimie mwanangu
     
  19. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,291
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Mwambie hivi "UNGANGARI WA GARI INJIN"
     
  20. d

    dorry Senior Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Uliona, uligusa au iliingia mumo? Kama ni kwa kuona tu basi na wewe macho yako ni over used.
     
Loading...