Natufuta waimbaji wa kike


T

thejoy

Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
9
Points
0
T

thejoy

Member
Joined Mar 29, 2011
9 0
Habari wana JF. Mimi nina Bendi ya muziki na napiga muziki (live Band) kwenye ma Hotel. Natafuta waimbaji wa kike wawili kwaajili ya kuongeza nguvu kwenye bendi. Bendi ipo Dar es salaam lakini wakati mweingine tuna enda kupiga mikoani hasa Arusha na Mwanza.

Aliye tayari anipigie simu 0782555519 au 0784 207307
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,907
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,907 2,000
oky tutawasiliana
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,907
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,907 2,000
napata nafasi siku ya jmosi nitakutafuta usijali ingawaje nitakuwa na kashughuli ka familia ila nitakutafuta thejoy
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Sasa mie mwenye sauti ya sita unusu sijui nafanyaje.
 
Wacha

Wacha

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
856
Points
195
Wacha

Wacha

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
856 195
Natufuta ndio nini? Hii JF chacha imekuwa inaongoza kwa kiswahili cha ki-nyang'au nyang'au.
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Points
195
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 195
Mmmh,wataka kuwafanza nini watoto wa wenzio weye,ni kazi kweli au vinginevyo?
 

Forum statistics

Threads 1,284,776
Members 494,236
Posts 30,839,458
Top