Natoka bara kwenda Dar. Je, sitaibiwa pesa?

Natoka bara kwenda Dar. Je, sitaibiwa pesa?

Dah..!! Nishauza mazao na ninavibunda vya wekundu kwenye mfuko wa Jacket. Nakwenda dar kununua suit na 4angle za kutafunia bata nikirudi bara, pia natakaninunue radio na baisikeli huyooooo..... narudi bara. Naimba mnitakie safari njema na mniombee nisiibiwe begi la nguo nikifika ubungo teminal.

you sound like masanilo mkuu?..
 
Hahaha
umenichekesha na kuna mbwiga alitaka kuniharibia wakati wangu.
Sasa ukija mjini ufikie kwetu basi, ila ukikaa zaidi ya 3 nights unapewa bili ya umeme.
 
Loooh haki ya nani kama hawajakusafisha siyo mimi tena.
 
Hahaha
umenichekesha na kuna mbwiga alitaka kuniharibia wakati wangu.
Sasa ukija mjini ufikie kwetu basi, ila ukikaa zaidi ya 3 nights unapewa bili ya umeme.

Lol..!! Poleni sana kwa kuharibiwa siku na mbeiga. Inamaana huyo mbwiga hakuja mjini na hela!?
Nitafikia kwenu, takaa siku 2 ili nisilipe magolopu.
 
Hii hali ikiendelea mpaka mwanzoni mwa mwezi ujao, itabidi nijitoe kwenye hili jukwaa. Watoto wanaotumia visimu vya elfu 25 wamezidi humu.
 
Hii hali ikiendelea mpaka mwanzoni mwa mwezi ujao, itabidi nijitoe kwenye hili jukwaa. Watoto wanaotumia visimu vya elfu 25 wamezidi humu.

Ukijitoa humu jamvini tutapata unafuu maana hilo jina lako linawatisha wadau hasa wanapokaribia kupokea mishahara.
Naigopa kusema thamani ya ninacho tumia, usije ukani jambazia bure babu wa wtu miye.
Na kuanzia leo uwe unaniamkia, ubadili na ID
 
Minawewe nani hana akili? Minatumia pesa ki-analogia na nataka nione miti inavyorudi nyuma live bila chenga. Mtoto laiiini, ndomana wapenda digitaly, kuletewa, kupeoewa, kupakuliwa and ect.

Umepuliza cha wapi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom