Madame B
JF-Expert Member
- Apr 9, 2012
- 31,841
- 37,579
ushatoa ufafanuzi uliofikiria.
Potea zako wewe.
ushatoa ufafanuzi uliofikiria.
Natokea Imala magigo
sio kosa lako, hebu nenda kanunue suit yako Igulwa na viatu fata Runzewe halafu uje ukaguliwe
mtajwa ni jamvi la wageni?
mtajwa ni jamvi la wageni?
acha kunichimba mkwara na wewe.oyaaa huku ni kwa wakubwa wanaojua kukaa na hela na kuzitafuta.Changanya miguu
Lady, nilianzia Runzewe, Msonga, igulwa, Katente, Butambala, Lyamba, Mwalo, Bukombe hadi Masumbwe.
Hoko pote nilikosa mchumba kisa ninaka suit kalikochoka. Usinione mjinga kuandaa safari ya kwenda D-S-M.
Vp, nikisha nunua nikutafute unikague?
Unauliza ta.ko la kuku wakati upepo unapuliza?
Nikushauri kidogo ushiboy , ukifika dar lazima uwe mjanja la sivyo watakupora kila kitu na kukuwowa juu. Cha kufanya ukishuka tu pale terminal kunja mikono ya shati na suruali kunja mguu wa kushoto, afu nunua sigara anza kuvuta huku ukirukaruka na kuchanganya mikono kama bondia,atakayekusogelea unamtisha kama unataka kumlamba ngumi, hapo kila mtu atajua wewe wa hapahapa mjini, ndo tunavyoishi wenzio wazoefu kama Mtambuzi, Asprin Kaizer Bishanga, watu8, Paw na ma alwatan wengine bongo hapa
mbona anani mindUnauliza ta.ko la kuku wakati upepo unapuliza?
Hivi unajua unatuharibia deal...???
dah..!! Nishauza mazao na ninavibunda vya wekundu kwenye mfuko wa jacket. Nakwenda dar kununua suit na 4angle za kutafunia bata nikirudi bara, pia natakaninunue radio na baisikeli huyooooo..... Narudi bara. Naimba mnitakie safari njema na mniombee nisiibiwe begi la nguo nikifika ubungo teminal.
mbona anani mind
mabwakuu, upo jamani! Za siku mingi?
hebu nikumbushe, tulikubaliana tuonane lini na wapi vile?
bila shaka ukisha meremeta tu we nitafute, msalimie kota Sele na Rabis
acha kunichimba mkwara na wewe.