Natoka bara kwenda Dar. Je, sitaibiwa pesa?

Natoka bara kwenda Dar. Je, sitaibiwa pesa?

Ushimen

Platinum Member
Joined
Oct 24, 2012
Posts
44,493
Reaction score
112,034
Dah..!! Nishauza mazao na ninavibunda vya wekundu kwenye mfuko wa Jacket. Nakwenda dar kununua suit na 4angle za kutafunia bata nikirudi bara, pia natakaninunue radio na baisikeli huyooooo..... narudi bara. Naimba mnitakie safari njema na mniombee nisiibiwe begi la nguo nikifika ubungo teminal.
 
Huna akili suti na four angle? Nani akuibie? Ka unaogopa wezi baki shamba agiza Kwenye bus uletewe
 
JF imevamiwa siku hizi hawa watoto wa Muligo wanaiharibu JF kabisa.
 
Huna akili suti na four angle? Nani akuibie? Ka unaogopa wezi baki shamba agiza Kwenye bus uletewe


Minawewe nani hana akili? Minatumia pesa ki-analogia na nataka nione miti inavyorudi nyuma live bila chenga. Mtoto laiiini, ndomana wapenda digitaly, kuletewa, kupeoewa, kupakuliwa and ect.
 
Huyo Madame B, kama kwake kuna video naomba anipokee ubungo. Ntampa na pesa zote anitunzie

Madame B naomba unirushie vocha tu ya package ya wiki.
Mnukia samli anaingia jijini
 
Last edited by a moderator:
niemupesa nauli nije kukupokea ubungo.

Emupesa situmii, wepanda bodaboda ya baiskeli uje unipokee na usipande pikipiki maana watahitaji malipo zaidi ya sh 200
 
Madame B naomba unirushie vocha tu ya package ya wiki.
Mnukia samli anaingia jijini

Tatizo umechanganya kiswahili na kibongo fleva, (vocha tu ya package) sijakuelewa kabsaaaa.
Na kwa taarifayako sinuki samuli, tangu juzi naigwa gwanji.
Labda ntanukia pamba, ndio mafuta ninayo paka
 
Last edited by a moderator:
Kumbe tunatoka kijiji kimoja! Sijui hao bata utakulaje kama huna magigo

Hahaahaaaa...............
Teh..teh....teh....teh..........
Naskia bata wa mjini ni laiiini kanjiwa, wala hawahitaji meno, hata kwa mapengo unajilia tartiiibu
 
Kumbe tunatoka kijiji kimoja! Sijui hao bata utakulaje kama huna magigo

Hahaahaaaa...............
Teh..teh....teh....teh..........
Naskia bata wa mjini ni laiiini kanjiwa, wala hawahitaji meno, hata kwa mapengo unajilia tartiiibu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom