Nathan Mpangala anatutisha?

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
14,508
2,000
Eti ccm wantudanganya wanaotunga ni wachina na wazungu wkt ni wao ndo wanatanguliza matumbo yao kuanzia bungeni mpaka kwenye baraza la mawaziri
 

Tangawizi

JF-Expert Member
Jun 25, 2009
3,264
2,000
No uhalisia. ...unufaika wetu kwa madini ni mdogo sana. Ni eneo ambalo linamchango mdogo sana
 

ISIS

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
91,521
2,000
Ya kweli haya.,Bara Africa tunamalizana wenyewe kwa mali alizotujaalia Muumba wetu.
Inaitajika hekima ambayo imesharudi tena Africa ndiyo maana wazungu wanachanganyikiwa! Believe me!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Chikwuemeka Mnashangaa leo? Nathan Mpangala alishaliona tangu 2011 Jamii Photos 12
Top Bottom