Natangaza kuivunja ndoa ya Baba V na Mama V

Natangaza kuivunja ndoa ya Baba V na Mama V

Erickb52 habari za masiku bana
nasikia watoto wako kule meatu wana shida sana ya chakula mwambie mkeo Chocs awafuate bana Baba V hivi kumbe hana ndoa na anasiamiaje ndoa kama hana ndoa imara
hapa lazima aje ajieleze aklimaliza majukumu yake huko iringa ya usalama wa neshno (refer Judgment
 
Last edited by a moderator:
Erickb52 habari za masiku bana
nasikia watoto wako kule meatu wana shida sana ya chakula mwambie mkeo Chocs awafuate bana Baba V hivi kumbe hana ndoa na anasiamiaje ndoa kama hana ndoa imara
hapa lazima aje ajieleze aklimaliza majukumu yake huko iringa ya usalama wa neshno (refer Judgment

Hahahaaa
Mr Rocky hiyo kesi ya Meatu inabidi ipelekwe Mahakama kuu maana mie nishachoka kulea wanao wakati wewe unatapatapa na wake wako akina Dena Amsi na Mamndenyi
Kesho nenda kawachukue kabla sijakuletea watu wa haki za binadamu.

Btw niko poa kabisa... Chocs anakusalimu sana
 
Last edited by a moderator:
yaani tangu mmesuluhishwa ile migogoro yenu ya ndoa iliyokufanya Erickb52 uende exile mmekuwa na mashauzi sana.
Umebuuuugi meeen....!
Mie na Chocs hatujawahi kugombana hata siku moja na haitakaa itokeee

Kazi ni kwenu
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom