Natangaza kugombea ubunge jimbo la KARATU...

Natangaza kugombea ubunge jimbo la KARATU...

Mimi sita chagua mbwa nta mchagua mwwnye mbwa lol



Chadema mka lale mkue

ulizaliwa ktk ukoo wa mafisadi sio kosa lako lakini ni upeo wako mdogo wakupembua mambo umesahau kwamba hata hayati baba wa taifa alishawahi kusema ccm sio mama yangu wala baba yangu,chagua ccm wachache wanufufaike wengi waumie,kauli mbiu 2015 ya ccm ni chagua ccm ufisadi udumu tanzania
 
Dogo jimbo la Karatu si la kuongozwa na wanafunzi wa Mrugo. Biashara ya mbao inafaa sana jimbo hilo sababu mji bado unajengeka, ukipungukiwa mtaji uni pm
 
Dogo jimbo la Karatu si la kuongozwa na wanafunzi wa Mrugo. Biashara ya mbao inafaa sana jimbo hilo sababu mji bado unajengeka, ukipungukiwa mtaji uni pm

Mkuu pitia tena btwn line kwenye maandishi yako.....
 
Ungegombea kupitia ccm kazi ingekuwa rahsi kuchukua jimbo
 
muda wa kutangaza nia bado subiri muda ukipitishwa na chama tutakuunga mkono.
 
Wanabodi amani iwe nanyi na poleni na majukumu ya kutafuta rizki....

Jimbo la Karatu ni jimbo lenye heka heka nyingi sanaa za kisiasa, ni kiini cha mabadiliko katika nchi hii, ni kati ya maeneo yenye historia kwenye medani za kisiasa,, jimbo hili limekuwa chini ya CHADEMA toka mwaka 1995 kipindi hicho mbunge wake akiwa Mh. DR.WILLBROAD PETER SLAA.... nimeamua kujitosa kugombea jimbo la Karatu kupitia chama changu CHADEMA,, sifa zote ninazo, ntafuata taratibu zote ndani ya chama changu ,,nitayasikiliza na kuyahishimu mawazo na maoni ya viongozi wangu wa chama,, umri wangu unaniruhusu,jimbo lile kwa sasa linahitaji kijana ambaye ataweza kuendana na pilika pilika za maendeleo ya haraka kwa jimbo lile,, barabara za mji na stendi ya magari ni changamoto kubwa sanaaa kwa mji wa karatu wenye vyanzo vingi sana vya mapato ikiwemo utalii ambapo Karatu ni center ya hifadhi za NGORONGORO na MANYARA,, mji una hotel nyingi sana kitalii,rasilimali za madini nk....
Maji bado ni changamoto kubwa sana wakati mji wa karatu umezungukwa na rasilimali nyingi sana misitu ambayo ni chanzo kizuri cha maji....

Ndugu zangu wanakaratu mnahitaji kijana atakayeweza kuendana na siasa za speed kubwa kwa maendeleo ya haraka sanaaa...... Kijana wenu kamanda HARIOHAY nahitimu chuo mwaka huu mwezi June,, nakuja kujitosa ili jamii yangu inufaike na elimu yangu na nguvu yangu...

Naomba mnipokee ili tupate maendeleo ya haraka sanaa,, Mimi ni mtoto wenu nimesomea shule yenu ya kata,, sasa naomba muonje matunda ya mtoto wenu ambaye ni zao la shule zenu za kata, nazijua changamoto zilizopo kwenu, maisha yenu nayajua vizuri,, familia yangu ni kimaskini sana, naamini nitawatumikia kwa upendo na unyenyekevu wa hali ya Juu.

Ahsanteni sanaaa Mungu awe kiongozi wetu daima....

Wenu,

Gjhariohay!

Ahsante sana kiongozi... Niombee sana nitimize kwa uaminifu hiki kilichoko moyoni mwangu

tangu slaa amkabidhi mikoba mchungaji Natse hatujaona kashikashi zozote kutoka kwa mh Natse ni wakati sasa awaachie vijana wenye upeo mkubwa wafanye kazi,mkuu nakuunga mkono
Mpuuzi yoyote anayekuja kwa gia ya ujana ndio kigezo cha kuchaguliwa namdharau sana.

Vijana wengi wa Tanzania akili zao zimezeeka kwa miaka zaidi ya 100. Hebu kafieni mbele msituletee uchuro.
 
Ungegombea kupitia ccm kazi ingekuwa rahsi kuchukua jimbo

CCM hawa hawa waliovuliwa kimini mchana kweupe kwenye uchaguzi WA S/M majuzi karatu?

maccm kweli hamnazo!!
 
Back
Top Bottom