Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,610
- 287,319
umefanya nini mpaka sasa katika kuipigania cdm ?
Hawa ndio waleta fujo,unaanza kwa kusema utagombea ubunge na usipopitishwa na chama utaona unaonewa kwa jinsi ulivyojiaminisha,umeshiriki kujenga chama au unaibuka kwa tamaa ya ubunge,kwanini usingeanzia kwenye serikali za mitaa.
Kuna mwingine namsikia jimbo la Busega wakati kwenye kujenga chama alikuwa anakisaidia ccm
kwa hiyo unakubaliana na huyo muhuni kwamba Natse hajafanya kitu
jibu maswali yote....ujiandae kisaikolojia pia maana hutapita popoteMkuu ni haki yangu kikatiba kugombea nafasi yeyote ile ya uongozi kama mtanzania ,,Natse unayemzungumzia pia ana haki yake kikatiba, kidemokrasia sasa sioni kinachokupa shida hapo wew hapo....
xayeng aha mas karatu kwaxueeke jimbor ar KILINDI ner HANDENI irqo kar ur kuliko wenyej?has kilindi.s\mitaa slemero irqo
xayeng aha mas karatu kwaxueeke jimbor ar KILINDI ner HANDENI irqo kar ur kuliko wenyej?has kilindi.s\mitaa slemero irqo
Naas ako...
mkuu sio lazima kuanzia serikali za mitaa mbona David Silinde alipomaliza chuo alienda mbozi akagombea na akapata,ni ibara ipi ya katiba inayosema mtu akitaka kuwania au kugombea nafasi ya ubunge ni lazima aanzie kwenye serikali za mitaa