Natamani siku moja nile lunch na Maxence Melo

Natamani siku moja nile lunch na Maxence Melo

We dada umeshikwa sana na genye.juzi juzi hapa kuna kaka ulikuwa unataka umpe kitumbua sababu kakupa dawa.leo unataka tena umpate maximelo... Hebu mwache huyu kamanda bwana tafuta mabwana wengine. Au ndo unataka upate nafasi ya kumteka kwa staili hii? Baada ya njia nyingine kushindikana. Jaribu kuolewa hayo yote yataisha maana sasa sijui baada ya hapo utamtaka nani. Watafute akina beira boy au hawa hawahongi?
 
Chakula cha usiku vipi chenyewe hutaki
 
We dada umeshikwa sana na genye.juzi juzi hapa kuna kaka ulikuwa unataka umpe kitumbua sababu kakupa dawa.leo unataka tena umpate maximelo... Hebu mwache huyu kamanda bwana tafuta mabwana wengine. Au ndo unataka upate nafasi ya kumteka kwa staili hii? Baada ya njia nyingine kushindikana. Jaribu kuolewa hayo yote yataisha maana sasa sijui baada ya hapo utamtaka nani. Watafute akina beira boy au hawa hawahongi?

dahh!nitaftie bas bwana...
 
GENTAMYCINE sina nia mbya!anywys na vile nchi imechafuka acha nitengue OMBI

Nimefurahi sana na mno kusikia kuwa umetengua hilo ' ombi ' lako lililokuwa jema tu Kwake kwani binafsi nilikuwa naogopa sana hasa kila mara nikikumbuka na nikiona hali ilivyo mbaya kama huku Kwetu Kisiwani Puerto Rico ambako kuna Watu hupenda tu kuomba Urafiki wa ghafla au kuonana tu ghafla na Watu ' very influential ' in Public kisha kumba unakuta wanakuwa wameshatumwa ' Kuwamaliza ' na mara nyingi siku hizi hawatumii tena Silaha kama ambavyo wengi wamezoea badala yake wanatumia ule ' Ubunifu ' mpya wa CIA ambao hata huwezi kuudhania na kuutegemea lakini ndiyo ' utamwondoa ' Mlengwa na kubakia kuwa Historia. Yaani Mkuu MBITIYAZA huku Puerto Rico Watu ' wanadondoshwa ' sana na ' Wasiojulikana ' hadi natamani sasa kurudi zangu tu huko nyumbani nchini Tanzania.
 
Nimefurahi sana na mno kusikia kuwa umetengua hilo ' ombi ' lako lililokuwa jema tu Kwake kwani binafsi nilikuwa naogopa sana hasa kila mara nikikumbuka na nikiona hali ilivyo mbaya kama huku Kwetu Kisiwani Puerto Rico ambako kuna Watu hupenda tu kuomba Urafiki wa ghafla au kuonana tu ghafla na Watu ' very influential ' in Public kisha kumba unakuta wanakuwa wameshatumwa ' Kuwamaliza ' na mara nyingi siku hizi hawatumii tena Silaha kama ambavyo wengi wamezoea badala yake wanatumia ule ' Ubunifu ' mpya wa CIA ambao hata huwezi kuudhania na kuutegemea lakini ndiyo ' utamwondoa ' Mlengwa na kubakia kuwa Historia. Yaani Mkuu MBITIYAZA huku Puerto Rico Watu ' wanadondoshwa ' sana na ' Wasiojulikana ' hadi natamani sasa kurudi zangu tu huko nyumbani nchini Tanzania.


umenikosea sana kuniwazia mazito hayo!umeeleweka
 
umenikosea sana kuniwazia mazito hayo!umeeleweka

Mkuu sijamaanisha hivyo na hata hivyo hizo ' Hisia ' zote hapo nimefanya tu ' reference ' ya huku nilipo sasa Kimakazi Kisiwani Puerto Rico na sina uhakika kama hata na huko Kwenu Tanzania nao wameshaanza huu mchezo. Naomba radhi Kwako kama umenielewa vibaya ila kwa namna na jinsi ninavyokujua Mkuu Wewe wala huna tatizo na kamwe huwezi ' Kutumika ' Kimafia ili labda ' utuondelee ' Mtu wetu ambaye Mimi ni Mtani wangu mkubwa wa Kihaya. Halafu MBITIYAZA hivi unajua kama nakupenda kunakotukuka Mkuu?
 
Kweli huu mwaka mpya na mambo mapya... Mbiti ana matamanio mengi sana ambayo naamini mwaka huu atayatimiza tu. Kuna mtu ulikuwa unauliza namna ya kumshukuru ulisema alikusaidia daawa... Bila shaka umefuata ushauri wa kuhalalisha kumpa "shukrani" sasa zamu ya maximelo.... Sidhani kama atakosa muda wa kuja kula... Hata mimi ngepata tu.jinsi navyopenda kula... Anytime iwe asub,mchana ama usiku.atakula tu.
Hahaha aisee
 
Mkuu sijamaanisha hivyo na hata hivyo hizo ' Hisia ' zote hapo nimefanya tu ' reference ' ya huku nilipo sasa Kimakazi Kisiwani Puerto Rico na sina uhakika kama hata na huko Kwenu Tanzania nao wameshaanza huu mchezo. Naomba radhi Kwako kama umenielewa vibaya ila kwa namna na jinsi ninavyokujua Mkuu Wewe wala huna tatizo na kamwe huwezi ' Kutumika ' Kimafia ila labda ' utuondelee ' Mtu wetu ambaye Mimi ni Mtani wangu mkubwa wa Kihaya. Halafu MBITIYAZA hivi unajua kama nakupenda kunakotukuka Mkuu?
Hahahahahha mkuu umeamua kujipigia pande sio!!! safi

Ilikuwa bahati ya melo hii bwana
 

Yameshakuwa haya tena MBITIYAZA? Basi nisamehe sana na nakuahidi kuanzia leo hutoona tena nakusumbua kwani nilidhani na Wewe unapenda ' Utani ' na ndiyo maana nikaamua tu Kukutania kama ambavyo siku zote nimekuwa nikikutania ila nashangaa kama siyo kusikitika leo unaniambia nakukera. Niwie radhi Mimi Mkuu na nimekoma!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom