MBITIYAZA
JF-Expert Member
- Jan 22, 2017
- 14,947
- 26,085
Habari wanajf..
Huwa namuona kama founder wetu kama kaka mwenye uthubutu na akili sana! Huwa nahisi yupo bright sana!(hata kwa kumuangalia tu)
Binafsi huwa napenda kukaa walau mara moja na vichwa kama hivi!
Nakuomba sana sana mkuu wangu, boss wangu Maxence Melo siku nikipata nafasi ya kuja huko New York ya Dar natamani mnoo nikutafute mchana kweupe tule pamoja chakula cha mchana niwakilishe wanaJF wa mikoani. Nipo makini na nikiongeacho!
Si mbaya tukaandamana na mwanaJF kindaki kindaki NAHUJA, Miss Natafuta na kichwa kimoja swissme !
Wako mnyenyekevu [HASHTAG]#mbitilicious[/HASHTAG] (naambiwa jina langu chachu).
HILI NI OMBI TU
Good Sun-day
Huwa namuona kama founder wetu kama kaka mwenye uthubutu na akili sana! Huwa nahisi yupo bright sana!(hata kwa kumuangalia tu)
Binafsi huwa napenda kukaa walau mara moja na vichwa kama hivi!
Nakuomba sana sana mkuu wangu, boss wangu Maxence Melo siku nikipata nafasi ya kuja huko New York ya Dar natamani mnoo nikutafute mchana kweupe tule pamoja chakula cha mchana niwakilishe wanaJF wa mikoani. Nipo makini na nikiongeacho!
Si mbaya tukaandamana na mwanaJF kindaki kindaki NAHUJA, Miss Natafuta na kichwa kimoja swissme !
Wako mnyenyekevu [HASHTAG]#mbitilicious[/HASHTAG] (naambiwa jina langu chachu).
HILI NI OMBI TU
Good Sun-day