Natamani siku moja nile lunch na Maxence Melo

Natamani siku moja nile lunch na Maxence Melo

Naomba uweke na topics utakazoongea naye ili tukusaidie kuongeza nyama. Kumbuka umetujulisha hivyo akikukubalia, utuletee mrejesho.

mie nadhan tujadili pamoja,,,,ingawa siasa hatuwez kuzikwepa..
 
Kweli huu mwaka mpya na mambo mapya... Mbiti ana matamanio mengi sana ambayo naamini mwaka huu atayatimiza tu. Kuna mtu ulikuwa unauliza namna ya kumshukuru ulisema alikusaidia daawa... Bila shaka umefuata ushauri wa kuhalalisha kumpa "shukrani" sasa zamu ya maximelo.... Sidhani kama atakosa muda wa kuja kula... Hata mimi ngepata tu.jinsi navyopenda kula... Anytime iwe asub,mchana ama usiku.atakula tu.


GuDume mdogo wangu..hatuwezi fanana mawazo... jua hilo!
 
Mmeona mbinu ya kuteka na kupoteze imeshtukiwa sasa mnakuja na mbinu ya ''kutaka kula lunch'' na watu ili muwawekee sumu inayoua pole pole sio? Tena kwa hisia zangu inaonyesha kabisa mnakuwa mmeshaandaa hotel anayofanya kazi mtu wenu na ameshpewa maagizo vyakula vitakavyoagizwa ''avitayarisheje''. Au pengine Maxence sio target bali target ni hao member wengine uliosema waungane naye? Halafu unajifanya kuwa unatoka mikoani kama matapeli wa kuuza dhahabu zilizodondoshwa na wazungu!


dah...hhahahahahah haya bwana
 
Habari wanajf..

Huwa namuona kama founder wetu kama kaka mwenye uthubutu na akili sana! Huwa nahisi yupo bright sana!(hata kwa kumuangalia tu)

Binafsi huwa napenda kukaa walau mara moja na vichwa kama hivi!

Nakuomba sana sana mkuu wangu, boss wangu Maxence Melo siku nikipata nafasi ya kuja huko New York ya Dar natamani mnoo nikutafute mchana kweupe tule pamoja chakula cha mchana niwakilishe wanaJF wa mikoani. Nipo makini na nikiongeacho!

Si mbaya tukaandamana na mwanaJF kindaki kindaki NAHUJA, Miss Natafuta na kichwa kimoja swissme !

Wako mnyenyekevu [HASHTAG]#mbitilicious[/HASHTAG] (naambiwa jina langu chachu).

HILI NI OMBI TU

Good Sun-day

Ukituhakikishia ' Usalama ' wake tunaweza Kukuruhusu uonane nae ila ninavyojua siku zote ' Mafia ' wakubwa na wazuri duniani kama wakiwa ama wanamtaka au wametumwa na fulani ili kummaliza fulani ' mbinu ' yao Kubwa Kwanza huwa ni Kujishusha, Kutaka Urafiki na Kunyenyekea kwa sana ili Yule ' Mlengwa ' aingie line kisha ' amalizwe ' vizuri na taratibu na iweze kubaki ' Historia '. Hata hivyo kwa jinsi ninavyokujua Wewe MBITIYAZA huna nia hiyo kabisa kwani una roho nzuri sana na nia njema mno kwa JF Founder. Huo mfano wa ' Kimafia ' nilioutoa hapo huwa unafanyika sana huku Kwetu nilipo Kisiwani Puerto Rico ila sijajua kama na hata huko Tanzania nao mchezo huu wanaujua.

Hapo katika suala la IQ ( Akili ) nakubaliana nawe tena kwa 100% kuwa Jamaa ( JF Founder ) ni Genius na namkubali mno na laiti hata ningepata tu robo ya IQ yake ningeringa ' Kunakotukuka ' ila bahati mbaya wakati wengine wanapewa IQ Mimi nilikuwa msalani nateremsha Gogo la mseto wa Makande na Kiporo cha Dagaa.
 
hhahahaha mie hornet huwa nakupenda !maana akili zako dah!sijui nimekusahau vip!na waswas akaona wadada wengi..itabid tuongeze na men mmoja!
Ukija Dar unambie basi,tutapata hata yetu binafsi.

Achana na hao wenye mawazo yao .
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom