Natamani sana kufika Igunga

Luthar

JF-Expert Member
Jul 29, 2011
523
250
Kiu ya moyo wangu nikufika tu igunga nikaone makamanda wa cdm wakipambana na magamba a.k. Ma **** nibaki tu a town kwetu atakaye idis hii kitu ni **** wa magamba namwaka huu kitaeleweka tu iliijulikane kwamba mwaka jana mliiba kura na huyo rais wenu hraxy
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
0
Kiu ya moyo wangu nikufika tu igunga nikaone makamanda wa cdm wakipambana na magamba a.k. Ma **** nibaki tu a town kwetu atakaye idis hii kitu ni **** wa magamba namwaka huu kitaeleweka tu iliijulikane kwamba mwaka jana mliiba kura na huyo rais wenu hraxy
Eti hii nayo ni thread ambayo imeruhusiwa na mods kupenya kwenye jukwaa la great thinkers. Tehe tehe tehe tehe tehe tehe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom