Natamani Rais Magufuli atawale hadi 2040

Natamani Rais Magufuli atawale hadi 2040

Muanzisha mada aandaa maandamano kuelekea ikulu.
 
Mie ajira tu...!! Au ilemikopo tena nasikia kuna wenzetu walioajiriwa kwa la 7..! Wataacha kazi wenyewe ili baadae tuajiri wenye elimu. Hata hivyo hii ni danganya Toto tu.. Kila siku uhakiki.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Kuna mtu anajazwa ujinga mi naomba muendelee hivi hivi muda si mrefu ataingia kumi na nane turahisishe mchakato wa kumuondoa 2020 mbali sana
 
Usirudie kuandika vitu vya namna hii

sent from my BlackBerry keyone using JamiiForums mobile app
 
Akili zako unazijua mwenyewe. Afu wanashangaa kwa nin hatuna maendeleo. Nchi yenye raia kama wewe kamwe haiwezi kuendelea.
 
Vijana wa buku Saba amna shidaa kweli Hadi mkulu akuelewe inabidi ujitoe fahamu sasa hizi mada za kitoto ndo zimewakaa kichwani
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Kwa kweli naunga mkono hoja....
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Mkuu...Uko sawa kweli kichwani??? Nitarudi baadae....
 
Hii sio ile awamu ya kuchekacheka, magufuli shikilia hapo hapo

Sent from my SM-T819 using JamiiForums mobile app
 
Mungu si Athuman atatenda jambo kama ni mzuri kama unavyoona kwa matamanio yako hataacha hivi hivi maana wanasema wazuri hawadumu!

sent from my BBC using JamiiForums mobile app
 
Sasa hapo ni kioja km kawaida yenu, sio hoja km kawaida ya jf

Sent from my SM-T819 using JamiiForums mobile app
Wewe uko Blind kwenye mambo ya Uchumi....Nimekwambia nitarudi...!!!

Kwakuwa kichwani ni mweupe tutakuelekeza, natumaini utakuwa mzito kuelewa, lakini unaweza kuambulia mawili matatu...
Thread yako inaonyesha wewe ni zero brain...
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Unataka kuturudisha enzi zilee 'zidumu fikra za m/kiti wa ccm' ogopa sana

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Kama familia yako imekushinda mwambie, ila Taifa lilishamshinda
 
Kinyume cha matumaini yako ndiyo natamani!

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom