"Natamani nipate Mimba Jamani".....LINAH


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
STAA wa Bongo Fleva, Estelina Sanga ‘Linah’ juzikati ameweka wazi nia yake ya kusaka mtoto, Risasi Mchanganyiko linakushushia.
[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Estelina Sanga ‘Linah’.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Akizungumza na mwandishi wetu Desemba 9, mwaka huu jijini Dar, Linah alisema tangu alipoingia kwenye muziki hakuwahi kufikiria kushika ujauzito kwa kuwa alikuwa bado hajajiandaa kufanya hivyo.
Nyota huyo ambaye aliwahi kuzama katika penzi zito la staa mwenzake, Amin Mwinyimkuu alisema kuwa kwa sasa hali ni tofauti na anataka kuzaa iwapo atashika ujauzito.
“Nilipokuwa katika uhusiano wangu wa kwanza hakuna hata siku moja niliyohisi kama nitakuja kutamani kupata mtoto maana mwenzangu aliponiambia tuzae nilimkatalia tofauti na leo hii natamani nishike mimba na ulimwengu wote ujue kwamba nina mimba,” alisema Linah.
Hata hivyo Linah alikwepa kuweka wazi uhusiano wake wa sasa na hakutaka kumwongelea Amin.
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Sasa si amwambie anaemgonga ampe mimba anatangaza anataka mimba atawaweza wanaume wote wakitaka waje wampe mimba

Ukitoa mimba sanaa lazima utamani kupata mimbaa
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Toto lina minyama nyama balaa..
aje kwangu nimpe hiyo mimba pamoja na gharama za kuitunza mpaka kukuza mtoto..
 
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2008
Messages
1,920
Likes
49
Points
145
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2008
1,920 49 145
Kwanza uolewa unajisifia uzinzi
 
Matege

Matege

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,480
Likes
19
Points
0
Matege

Matege

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,480 19 0
Wanaziulia chooni alafu kwny media wanashaukwa. Mxhiuuu
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,019
Likes
5,884
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,019 5,884 280
Anajishaua usikute kashapigwa nao tayar
 
believer

believer

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
592
Likes
9
Points
35
believer

believer

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
592 9 35
Aje amuombe ruhusa mke wangu nimpe iyo mimba.
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,421
Likes
1,645
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,421 1,645 280
STAA wa Bongo Fleva, Estelina Sanga ‘Linah’ juzikati ameweka wazi nia yake ya kusaka mtoto, Risasi Mchanganyiko linakushushia.
[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Estelina Sanga ‘Linah’.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Akizungumza na mwandishi wetu Desemba 9, mwaka huu jijini Dar, Linah alisema tangu alipoingia kwenye muziki hakuwahi kufikiria kushika ujauzito kwa kuwa alikuwa bado hajajiandaa kufanya hivyo.
Nyota huyo ambaye aliwahi kuzama katika penzi zito la staa mwenzake, Amin Mwinyimkuu alisema kuwa kwa sasa hali ni tofauti na anataka kuzaa iwapo atashika ujauzito.
“Nilipokuwa katika uhusiano wangu wa kwanza hakuna hata siku moja niliyohisi kama nitakuja kutamani kupata mtoto maana mwenzangu aliponiambia tuzae nilimkatalia tofauti na leo hii natamani nishike mimba na ulimwengu wote ujue kwamba nina mimba,” alisema Linah.
Hata hivyo Linah alikwepa kuweka wazi uhusiano wake wa sasa na hakutaka kumwongelea Amin.
For PROMOTIONAL USE ONLY
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,421
Likes
1,645
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,421 1,645 280
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,990
Likes
230
Points
160
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,990 230 160
uzuri wa linnah akikuelewa anakupa mambo uwe na jina au usiwe nalo,uwe na pesa au usiwe nazo...si demu anayeangalia sana mshiko!personally namuelewa sana linnah
 

Forum statistics

Threads 1,252,155
Members 482,015
Posts 29,798,437