Mimi nikifanikiwa Mkuu,sina mawasiliano na ndugu yeyote na hakuna ajuae nilipo kwa sasa.Unajua mambo ya familia na migogoro inakera sana, kama hapa tunauguza Mzee yupo hoi kitandani, mara ndugu Hawa wanasema hichi, mara bimkubwa nae anasema hichi, ndugu nao badala waonyeshe umeona wapambane wanakua wanapishana.
Yani familia nyingne kuzaliwa ni mikosi tu, Kuna weza kusiwe na njaa lakini migogoro, ulevi na kutokuelewana kukapoteza amani kabisa.
Sasa Kwa mtu kama Mimi nnaependa amani natamani nipotee kabisa, nibadlishe namba ya simu na account zangu Facebook, nipotee tu Mimi kama Mimi nisijulikane nilipo na wao nisijue wanaendeleajee nianze maisha yangu Mimi kama Mimi, Yani niwe kama Sina ndugu Wala wazazi, jirani zangu ndio watakua ndugu zangu.
Kuna mtu ashawahi kufanya hivi? Alifanikiwa?
Kabisa.Ndicho nilichofanya nilivyoona ndugu ni vipele kuliko watu baki.Amani ndiyo maisha bora mkuu
Nilihamishiwa kikazi sehemu ambayo sikuwataarifu na nilikaa kimya kwa miaka miwili nikiwa nimefunga accounts zangu zote za social media kasoro hii tu ya JF maana hawaijui. Baada ya huo muda nikaamua kuwajulia hali, walishikwa na mshangao mkubwa Sana. Kiufupi kwa hali ya familia yako itakusaidia Sana kupunguza stresses na kurekebisha baadhi ya mambo juu yako.Unajua mambo ya familia na migogoro inakera sana, kama hapa tunauguza Mzee yupo hoi kitandani, mara ndugu Hawa wanasema hichi, mara bimkubwa nae anasema hichi, ndugu nao badala waonyeshe umeona wapambane wanakua wanapishana.
Yani familia nyingne kuzaliwa ni mikosi tu, Kuna weza kusiwe na njaa lakini migogoro, ulevi na kutokuelewana kukapoteza amani kabisa.
Sasa Kwa mtu kama Mimi nnaependa amani natamani nipotee kabisa, nibadlishe namba ya simu na account zangu Facebook, nipotee tu Mimi kama Mimi nisijulikane nilipo na wao nisijue wanaendeleajee nianze maisha yangu Mimi kama Mimi, Yani niwe kama Sina ndugu Wala wazazi, jirani zangu ndio watakua ndugu zangu.
Kuna mtu ashawahi kufanya hivi? Alifanikiwa?
Mkuu muuguze mzee na mwekewe mazingira mazuri mama yako. Wengine achana nao.Unajua mambo ya familia na migogoro inakera sana, kama hapa tunauguza Mzee yupo hoi kitandani, mara ndugu Hawa wanasema hichi, mara bimkubwa nae anasema hichi, ndugu nao badala waonyeshe umeona wapambane wanakua wanapishana.
Yani familia nyingne kuzaliwa ni mikosi tu, Kuna weza kusiwe na njaa lakini migogoro, ulevi na kutokuelewana kukapoteza amani kabisa.
Sasa Kwa mtu kama Mimi nnaependa amani natamani nipotee kabisa, nibadlishe namba ya simu na account zangu Facebook, nipotee tu Mimi kama Mimi nisijulikane nilipo na wao nisijue wanaendeleajee nianze maisha yangu Mimi kama Mimi, Yani niwe kama Sina ndugu Wala wazazi, jirani zangu ndio watakua ndugu zangu.
Kuna mtu ashawahi kufanya hivi? Alifanikiwa?
Nimekuelewa mkuu nimekuelewa sana masta , Madaraka yanatwaliwa sio kitoto mzeeNipo kwenye familia ya namna hiyo Ili nilitwaa madaraka ya ukuu kibabe na Kila mtu ananisikiliza Sasa na wote wananiheshimu
Kiongozi ndio huyo yupo kitandaniHuo ukoo hauna kiongozi msemaji
Ushauri mzuri sanaNilihamishiwa kikazi sehemu ambayo sikuwataarifu na nilikaa kimya kwa miaka miwili nikiwa nimefunga accounts zangu zote za social media kasoro hii tu ya JF maana hawaijui. Baada ya huo muda nikaamua kuwajulia hali, walishikwa na mshangao mkubwa Sana. Kiufupi kwa hali ya familia yako itakusaidia Sana kupunguza stresses na kurekebisha baadhi ya mambo juu yako.
Umekata mawasiliano Kwa mda gani mpaka sasaMimi nikifanikiwa Mkuu,sina mawasiliano na ndugu yeyote na hakuna ajuae nilipo kwa sasa.
Huu mwezi wa nne sasaKwa mda Gani umekua mbali nao mpaka sasa
Madikteta kama nyie ndiyo tunawatafuta kuwaondoa hapa dunianiNipo kwenye familia ya namna hiyo Ili nilitwaa madaraka ya ukuu kibabe na Kila mtu ananisikiliza Sasa na wote wananiheshimu
Ok kwahyo huna taarifa hata huko Nini kinaendelea na umepiga tuu kimya hawajui hata mawasiliano yako, namimi ndio naitaka hii sasaHuu mwezi wa nne sasa
Mkuu unahitaji ushauri wa kisaikolojia. Hebu kwanza eleza kwa ufupi/urefu hilo tatizo linalokusibu tulipime uzito wake. Umeandika kwa ufupi bila kuonyesha chanzo cha hayo maamuzi unayotaka kuyachukua. Please funguka zaidi watu wanaweza kupata la kujifunza.Unajua mambo ya familia na migogoro inakera sana, kama hapa tunauguza Mzee yupo hoi kitandani, mara ndugu Hawa wanasema hichi, mara bimkubwa nae anasema hichi, ndugu nao badala waonyeshe umeona wapambane wanakua wanapishana.
Yani familia nyingne kuzaliwa ni mikosi tu, Kuna weza kusiwe na njaa lakini migogoro, ulevi na kutokuelewana kukapoteza amani kabisa.
Sasa Kwa mtu kama Mimi nnaependa amani natamani nipotee kabisa, nibadlishe namba ya simu na account zangu Facebook, nipotee tu Mimi kama Mimi nisijulikane nilipo na wao nisijue wanaendeleajee nianze maisha yangu Mimi kama Mimi, Yani niwe kama Sina ndugu Wala wazazi, jirani zangu ndio watakua ndugu zangu.
Kuna mtu ashawahi kufanya hivi? Alifanikiwa?
Du! Ulipindua meza kibabe mkuu? Hongera!Nipo kwenye familia ya namna hiyo Ili nilitwaa madaraka ya ukuu kibabe na Kila mtu ananisikiliza Sasa na wote wananiheshimu
Napataje sasa wakati lakini nayo niliitia baharini.Ok kwahyo huna taarifa hata huko Nini kinaendelea na umepiga tuu kimya hawajui hata mawasiliano yako, namimi ndio naitaka hii sasa