Natamani nichukue maamuzi magumu sana

Natamani nichukue maamuzi magumu sana

kevin strootman

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Posts
1,114
Reaction score
1,879
Unajua mambo ya familia na migogoro inakera sana, kama hapa tunauguza Mzee yupo hoi kitandani, mara ndugu Hawa wanasema hichi, mara bimkubwa nae anasema hichi, ndugu nao badala waonyeshe umeona wapambane wanakua wanapishana.

Yani familia nyingne kuzaliwa ni mikosi tu, Kuna weza kusiwe na njaa lakini migogoro, ulevi na kutokuelewana kukapoteza amani kabisa.

Sasa Kwa mtu kama Mimi nnaependa amani natamani nipotee kabisa, nibadlishe namba ya simu na account zangu Facebook, nipotee tu Mimi kama Mimi nisijulikane nilipo na wao nisijue wanaendeleajee nianze maisha yangu Mimi kama Mimi, Yani niwe kama Sina ndugu Wala wazazi, jirani zangu ndio watakua ndugu zangu.

Kuna mtu ashawahi kufanya hivi? Alifanikiwa?
 
Sasa Kwa mtu kama Mimi nnaependa amani natamani nipotee kabisa, nibadlishe namba ya simu na account zangu Facebook...
Usichukue hatua ya aina hii mkuu, futa kabisa mawazo ya namna hii.

Hayo yote unayoyashuhudia yatapita tu baada ya kipindi fulani na huenda ni mafunzo ya kukujenga na kukuimarisha zaidi.

Usiitelekeze familia iliyokukuza.
 
Chunguza kwenye koo yenu kama hakuna aliewahi fanya hivyo?

Pole sana kwa unayopitia, kuna familia ni changamoto sana, kila leo ni matatzo tu.

Familia nyingine zikikutana zinajadili mambo ya maendeleo hasa kiuchumi ila nyingine kinachowakutanisha ni migogoro ya kijinga isiyoisha inayopalilia chuki na uhasama miongoni mwa familia na vizazi.

Upendo hakuna, amani hakuna na hakuna anaejali hilo.

Poleni sana mambo ya kifamilia huwa yanaumiza sana.
 
Usiamue mambo kama mzee.
Vijana mbongo zetu zinachapa kazi kisawasawa hasa katika kuweka mambo sawa.

Tena watu wasio washari ndio nambari moja katika kuweka mambo sawa ili kelele zisiendelee eidha kwa wao kukaa kimya au kutafuta wale anaoona wanaweza kusikilizana na sio kurushiana maneno.

Tulia na ndgu zako, pamoja na mabaya yao pia jaribu kukumbuka wema wao.

Mwisho wa yote mchukulie mtu kwa jinsi alivyo. Ujue nyie msio walevi humuona mlevi kama mtu asie na future, mropokaji nk kila kitu kibaya akifanya mtahusianisha pombe.

Na mwisho mwisho kabisa usijione kama wewe ndio mkamilifu saana kwenye hiyo familia, hizo mia mbili mia mbili unazotoa zisifanye uanze kuona watu vilaza.
 
Changamoto hutatuliwa hapohapo ulipo. Kukimbia sio kumaliza tatizo.
Ikiwa lengo lako ni kukaa mbali na nduguzo basi subiri hizo changamoto ziiishe kabisa ndipo uondoke ukiwa na amani ya Moyo wako.

Usilipe ubaya kwa ubaya.
Mimi sipo kwenye changamoto nipo mkoa wa mbali, lakini Sasa ndio natamani nisiende Tena kwenye changamoto Wala nisipatikane tena
 
🙄
 

Attachments

  • IMG_20240113_003425.jpg
    IMG_20240113_003425.jpg
    31 KB · Views: 23
Back
Top Bottom