Natamani kungekuwa na mita ya wanaume!


Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
207
Likes
43
Points
45
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
207 43 45
Ukisikia malaya ni mwanamke, kahaba ni mwanamke, changudoa
ni mwanamke, dada poa ni mwanamke, nyambizi ni mwanamke
siku hizi kuna MJASILIAMWILI ni mwanamke. Hivi ninyi wanaume
tuelezeni hapa kama kungekuwa na kipimo kila uki... kinaonyesha
Mita kadhaa au kilomita........ Kweli mngetamanika......................
Hebu njooni hapa mmoja mmoja zingesomeka mita au kilomita
ngapi? Mkome kutuanzishia majina mabaya.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,518
Likes
2,964
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,518 2,964 280
Duh! hiyo mita kiboko mcharuko Kweli Mungu katunusuru
lakini hata kwenu si ingekuwepo? Mimi ingesomeka 0 sm.
Kuna watu wanatoka nje ya ndoa ina maana wakirudi
nyumbani distance inakuwa imesogea...... Mh hii kali.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Duh wew eunatala ulete balaa
bora ibaki kama ilivyo tusilaumiane
 
K

kagarara

Senior Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
K

kagarara

Senior Member
Joined Nov 23, 2010
119 0 0
Mita! Aha ha ha ha ha.... Mm nahsi hata hao wanaume wanaonunua hao mabinti nao hawana tofauti. Kama changuduo wote (mwanamke na mwanaume) ni machangudoa, kama ni malaya wote ni malaya! Atakayebisha na abishe!
 
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
207
Likes
43
Points
45
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
207 43 45
Duh wew eunatala ulete balaa
bora ibaki kama ilivyo tusilaumiane
Mita! Aha ha ha ha ha.... Mm nahsi hata hao wanaume wanaonunua hao mabinti nao hawana tofauti. Kama changuduo wote (mwanamke na mwanaume) ni machangudoa, kama ni malaya wote ni malaya! Atakayebisha na abishe!
Ingekuwa safi sana maana hata watumishi, wachungaji, Maustadhi na mashehe wangeonekana!
 
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
528
Likes
124
Points
60
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
528 124 60
Duh! hii kali binti labda kitengenezwe hicho kifaa na wataalamu wetu wa
Hospitali. Ha ha haaaaaaaa we inaelekea una wivu sana!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Ukisikia malaya ni mwanamke, kahaba ni mwanamke, changudoa
ni mwanamke, dada poa ni mwanamke, nyambizi ni mwanamke
siku hizi kuna MJASILIAMWILI ni mwanamke. Hivi ninyi wanaume
tuelezeni hapa kama kungekuwa na kipimo kila uki... kinaonyesha
Mita kadhaa au kilomita........ Kweli mngetamanika......................
Hebu njooni hapa mmoja mmoja zingesomeka mita au kilomita
ngapi? Mkome kutuanzishia majina mabaya.
Umekosea......... wanaume wasiotulia wana majina yao....
1. Kiwembe
2. Kifagio
3. Kikaango
4. Kibuzi
5. Mla vichwa
6. Kamchape
7. Zungulukee
8. kidume
9. ..............................
10. ............................
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
mh!na we nae,,,,haya basi tumekoma
 
Zagazaga

Zagazaga

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
531
Likes
99
Points
45
Zagazaga

Zagazaga

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
531 99 45
mcharuko kama jina lako.
 
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
207
Likes
43
Points
45
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
207 43 45
Umekosea......... wanaume wasiotulia wana majina yao....
1. Kiwembe
2. Kifagio
3. Kikaango
4. Kibuzi
5. Mla vichwa
6. Kamchape
7. Zungulukee
8. kidume
9. ..............................
10. ............................
Tatizo haya majina yanatumika kama sifa wakati yale ya kwetu ni
kashfa!
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
59
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 59 145
Umekosea......... wanaume wasiotulia wana majina yao....
1. Kiwembe
2. Kifagio
3. Kikaango
4. Kibuzi
5. Mla vichwa
6. Kamchape
7. Zungulukee
8. kidume
9. ..............................
10. ............................
Kizunguruka moto
Pichu mkononi etc
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Always wanaume huwa wanapenda sana kujisafisha as if wao uzinzi ni halali yao! Sasa sijui hao wanawake wanaoitwa malaya na machangudoa hiyo ngono huwa wanafanya peke yao? Na zingekuwa zinasoma kilomita nakwambia wote wanaodiriki kumuita mwanamke hayo majina wangefyata mkia na kujihukumu wenyewe!
 
kijana15

kijana15

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
695
Likes
153
Points
60
kijana15

kijana15

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
695 153 60
haha haha haha . nimependa hiiii mada
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,014
Likes
26
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,014 26 145
Mi nafikir zingekuwa zinata sugu, za kina dada wengine zingekuwa km msasa/brash
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,817
Likes
565
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,817 565 280
Umekosea......... wanaume wasiotulia wana majina yao....
1. Kiwembe
2. Kifagio
3. Kikaango
4. Kibuzi
5. Mla vichwa
6. Kamchape
7. Zungulukee
8. kidume
9. ..............................
10. ............................
na mengine ni haya
1.fataki
2. mzee wa bluetooth
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,817
Likes
565
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,817 565 280
ukisikia malaya ni mwanamke, kahaba ni mwanamke, changudoa
ni mwanamke, dada poa ni mwanamke, nyambizi ni mwanamke
siku hizi kuna mjasiliamwili ni mwanamke
. Hivi ninyi wanaume
tuelezeni hapa kama kungekuwa na kipimo kila uki... Kinaonyesha
mita kadhaa au kilomita........ Kweli mngetamanika......................
Hebu njooni hapa mmoja mmoja zingesomeka mita au kilomita
ngapi? Mkome kutuanzishia majina mabaya.
na ukisikia haya pia ujue ni wewe mwanamke ambaye hujatulia
1.guberi
2 bluetooth
3.kurumbembe
4. Nungayembe
5. Jelofaster
6.chawote
7. Tax bubu
8.magotti
9.charger ya kobe
10.MCHARUKO
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Raha yake the more mita yao inasoma the more utamu, unlike us, tunazeeka tukitumika sana
Una akili wewe blackberry! umejuaje lakini? Na ndio maana huwa hamchelewi kulia mkigundua mmesalitiwa, si mnajua kuwa huo ndo mwanzo wa kukutana na mdunguaji mwingine, na mwingine...... ni kama safari moja inaanzisha nyingine!! hahahaaaaaaaaa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,315
Members 475,533
Posts 29,284,288