Natamani kuasili mtoto lakini mume hataki

Natamani kuasili mtoto lakini mume hataki

shida iko pale wamama wanavyojua kuwanyanyasa watoto ambao sio wakwao labda ndo sababu ya yeye kukataa

Mimi siwezi kufanya hivo kwani mume wangu aliponioa alikuwa tayari ana mtoto wa kike ambaye tulikuwa tukiishi wote. Cha ajabu ni kwamba huyo binti alikuwa ananipenda mimi sana kuliko hata baba yake hadi hapo baba yake mwenyewe alipomtimua hapa nyumbani kwa kisingizio kuwa shule imemshinda! Lakini pia hadi hii leo binti huwa ananipigia simu mimi na hajawahi kumpigia baba yake.
 
Nikupe wangu miee umuasilii!!!!!!

Nashukuru sana kwa upendo wako wa dhati. lkn tatizo ndo hilo mume wangu hapendi hata kusikia kitu hicho. Sasa ukinipa nitamlelea wapi bila ya mume wangu kujua? Labda wewe unishauri.
 
Hilo nalo ni balaa jingine,ujue katika maisha yetu ya kiswahili kuna kitu wanaita kufunga uzazi mwanaume mwenye mahusiano ya nje ni hatari,...unaweza kuta yule mwanamke mwingine hataki kukuona una mtoto kwa sababu mume atamsahau...changanya akili mamaa...kuasili mtoto ilo liwe wazo la mwisho kabisa,.usilazimishe mambo!
Ninaowafahamu mimi na ambao nina uhakika kuwa ni kwake ni wanne kwa sababu baada ya kufanya uchunguzi wangu nikam bana sana ili anieleze ukweli kuhusu hao watoto alikubali na kukiri kuwa ni wa kwake. mmoja ana miaka mitano, wawili wana miaka mitatu na mmoja ana miaka miwili na wa mwisho ana miezi minne.
Sidhani kama haniamini kuhusu kuwalea watoto hao.
Ninahisi bado ana uhusiano hasa na mmoja kati ya wanawake watatu aliozaa nao kwa sababu mwanamke aliyezaa naye watoto wawili yaani wa miaka miwili na huyo wa miezi minne. Halafu nishamsikia akiwasiliana naye mara nyingi kwenye simu. Nikimuuliza ananiambia kuwa ni mawailiano kuhusu mtoto lkn kishamuacha kitu ambacho mimi siamini.
 
duuuu
kazi ipo hapa.

Mume kazaa na wanawake zaidi ya wawili, changanya na wewe hapo. Mko wanawake kadhaa, kila mtu anavutia kwake kwa namna yake, wengine kwa mahaba wengine kwa njia wazijuazo wao.

nikupongeze kwa uvumilivu, lakini unahitaji kuendelea kumwomba sana Mungu ailinde ndoa yako, amlinde mumeo na zaidi ya yote akujalie mtoto. Ukiamini inawezekana, la muhimu usikate tamaa, shirikisha na watumishi wengine wakuombee katika hilo hitaji. Be strong mami.
 
Nashukuru sana kwa upendo wako wa dhati. lkn tatizo ndo hilo mume wangu hapendi hata kusikia kitu hicho. Sasa ukinipa nitamlelea wapi bila ya mume wangu kujua? Labda wewe unishauri.

Bas msikilizeee mumeoooo anachosema
 
Naombeni ushauri wandugu. Sijajaliwa kupata mtoto, lakini mume wangu amejaliwa watoto wa nje kibao.

Natamani na mimi kuasili mtoto mume wangu kakataa katakata.

Nishaurini jamani kwani mawazo yananitesa maana nimeishi wawili tu na mume wangu na anaposafiri hali huwa mbaya.

My dia hakuna kinacho shindikana mbele za Mungu atakupa mtoto wako wa uzao wa tumbo lako, Amen
 
mkiwa vibinti huwa mnakesha na kula ujana kwa fujo huwa kutwa kucha mnalala bila kukunja goti .

mnatumia madawa na takataka kibao kuzuia mimba hayo ndio matokeo yake sasa pole sana.

ujana Maji ya moto ona sasa yamekumwagikia na kukuchoma.
 
Ndege Tausi ilo neno kuasili limenishinda naomba unifafanulie tuanzie apo
 
Last edited by a moderator:
Ninaowafahamu mimi na ambao nina uhakika kuwa ni kwake ni wanne kwa sababu baada ya kufanya uchunguzi wangu nikam bana sana ili anieleze ukweli kuhusu hao watoto alikubali na kukiri kuwa ni wa kwake. mmoja ana miaka mitano, wawili wana miaka mitatu na mmoja ana miaka miwili na wa mwisho ana miezi minne.
Sidhani kama haniamini kuhusu kuwalea watoto hao.
Ninahisi bado ana uhusiano hasa na mmoja kati ya wanawake watatu aliozaa nao kwa sababu mwanamke aliyezaa naye watoto wawili yaani wa miaka miwili na huyo wa miezi minne. Halafu nishamsikia akiwasiliana naye mara nyingi kwenye simu. Nikimuuliza ananiambia kuwa ni mawailiano kuhusu mtoto lkn kishamuacha kitu ambacho mimi siamini.

Kabla sijakuambia kitu changu ewe dada yangu mpenzi. Mmeo kazaa na wanawake watatu tofauti akiwa kwenye ndoa.

Unahisi anakupenda kwa dhati? kwanini?
Unampenda kwa dhati? kwanini?
Alichokifanya hakijakuumiza? kwanini?
Yeye unahisi anajuta kwa alichokifanya? kwanini?
Mapenzi yenu kitandani bado yako motomoto?
Umeshapima HIV?

Nasubiri majibu yako nikuambie kitu changu.
 
Ni kweli ananipenda sana na kuniheshimu na huwa hapendi kuniona ninahuzuni wala hapendi kunisikia nikilalamika kuhusu suala hili. Pia pamoja na kuzaa nje ya ndoa kaniahidi kwamba hana mpango wa kuoa mwanamke mwingine yeyote.

Kama amekuahidi mbona hataki mtoto na wewe?

mie unanifanya nikumbukie zile story za ukweli za wanaume wanajiunga na cult na sheria ni wasizae na wake za ndoa au yote waliyofanya kutajirika au kuendelea uwaponyoka hata kuwaua.

Mamii kaa chini usali, na ufikirie zaidi. ila duniani ajuaye ya mbele ni Mungu tu.

hiyo ya kukataa mtoto na wewe ni BIG ?
 
Pole bibie. Hilo wazo la kulea mtoto/watoto wa mumeo usilitegemee sana maana si kazi rahisi kwa mama kumuachia mtoto wake hata kama hana uwezo wa kumlea. Ila huyo baba hata kama alikuwa anatafuta watoto kwa kweli idadi hiyo ya kina mama inatisha! mi nadhani anakuwa mbinafsi kwa kuwa tayari anao au anoagopa gharama maana tayari anao wengi. Kwamba ufanyeje sijui kwa kweli maana huo uvumilivu ulio nao mi sina.
 
dah una moyo kwa kweli, na pia unahitaji sana pongezi kwa jinsi ulivo mvumilivu, wanawake kama wewe ni wachache sana chini ya jua hili..
wanawake wengine yani mume awe kiwembe hivo na yeye lazima atafute pa kujiliwaza huko nje!!!!!! hata kama Mungu kakunyima uzazi kwa nini akufanyie hivo, si angezaa basi angalau watt 2 na mwanamke mmoja kisha awachukue hao wtt kama kweli shida yake ni wtt? huyo ni muhuni tu kutembea na wanawake wote hao akijidai anaafuta watt.....mxiuuuuuuu
 
dah una moyo kwa kweli, na pia unahitaji sana pongezi kwa jinsi ulivo mvumilivu, wanawake kama wewe ni wachache sana chini ya jua hili..
wanawake wengine yani mume awe kiwembe hivo na yeye lazima atafute pa kujiliwaza huko nje!!!!!! hata kama Mungu kakunyima uzazi kwa nini akufanyie hivo, si angezaa basi angalau watt 2 na mwanamke mmoja kisha awachukue hao wtt kama kweli shida yake ni wtt? huyo ni muhuni tu kutembea na wanawake wote hao akijidai anaafuta watt.....mxiuuuuuuu

Ndege Tausi hebu soma kwa makini hii post. Isome tena na uitafakari kwa kina. Afu ntakuambia kitu changu.
 
Last edited by a moderator:
Hilo nalo ni balaa jingine,ujue katika maisha yetu ya kiswahili kuna kitu wanaita kufunga uzazi mwanaume mwenye mahusiano ya nje ni hatari,...unaweza kuta yule mwanamke mwingine hataki kukuona una mtoto kwa sababu mume atamsahau...changanya akili mamaa...kuasili mtoto ilo liwe wazo la mwisho kabisa,.usilazimishe mambo!

I'm smelling African chemistry here
 
Ndege Tausi ilo neno kuasili limenishinda naomba unifafanulie tuanzie apo

Duh aisee.....

Anyway kwa kuwa una nia njema ya kumsaidia Ndege Tausi, kwa lugha rahisi ni kumrasimisha kisheria mtoto asiye na ubini au undugu na wewe ili awe wako rasmi. Kwamba mtoto ambaye hujamzaa, na wala bila hata pengine kuwajua wazazi wake, unafuata taratibu za kisheria kumfanya awe mwanao rasmi.

Au tuseme ni kumfanya mtoto asiye wako, awe wako kisheria. Nadhani nimepatia, pia nadhani umenielewa.

Haya mshauri dada wa watu sasa.
 
Last edited by a moderator:
Hilo nalo ni balaa jingine,ujue katika maisha yetu ya kiswahili kuna kitu wanaita kufunga uzazi mwanaume mwenye mahusiano ya nje ni hatari,...unaweza kuta yule mwanamke mwingine hataki kukuona una mtoto kwa sababu mume atamsahau...changanya akili mamaa...kuasili mtoto ilo liwe wazo la mwisho kabisa,.usilazimishe mambo!

Muda si mrefu utampa contacts za masangoma. Kwanini lakini Jawilat wangu?
 
Last edited by a moderator:
Kweli una matatizo,
Kwani hao watoto wa mumeo siyo wako?
Na ni kwa nini msishauriane mkawaleta hao watoto hapo home
hadi unataka kwenda kuchukua wengine?

Fuatilia posts zake nyingine kwenye hii thread, utamuelewa.
 
Nimemsoma, nimeelewa asante;
Hata hivyo yuko kwenye wakati mgumu sana;
Pia inawezekana huko baadae akapata watoto;
Huyo mume ana chocho nyingi sana;

Ila ajipe moyo tu maisha ndivyo yalivyo.

Fuatilia posts zake nyingine kwenye hii thread, utamuelewa.
 
Back
Top Bottom