Natamani kuasili mtoto lakini mume hataki

Natamani kuasili mtoto lakini mume hataki

Ndege Tausi

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Posts
992
Reaction score
476
Naombeni ushauri wandugu. Sijajaliwa kupata mtoto, lakini mume wangu amejaliwa watoto wa nje kibao.

Natamani na mimi kuasili mtoto mume wangu kakataa katakata.

Nishaurini jamani kwani mawazo yananitesa maana nimeishi wawili tu na mume wangu na anaposafiri hali huwa mbaya.
 
Kabla ya kuendelea hao wa nje aliwapata wakati yuko na wewe?
 
Kuzaa ni majaaliwa ndugu yangu lakini mhh mumeo anavyofanya si vizuri si akuache umsaidie kulea hao watoto wake wa nje basi kama hataki uadopt..Ye anajua raha ya watoto coz anao huko nje lakini wewe anakufanyia mtimanyongo!
 
Uasili wa nn wakat mumeo anao tayari?

usichoke kutafuta wako ng'ombe hazeeki maini.
 
Mh pole kama ulipimwa na kikazi kipo ipo cku utapata tu funga sali mungu atakusaidi utazaa ila kama pia huna kikazi mshukuru mungu maisha hayajakamilika kwa yeyote uwe na mali watt bd c mkamilifu
 
We endelea kuzeeka tu manake anakuchosha. Anajua ukishazaa'haunogi' tena.
He wants to effectively use ur pussy
 
Kwanini usichukue mtoto mmoja wa mumeo na kumuasili?
 
Naombeni ushauri wandugu. Sijajaliwa kupata mtoto, lkn mume wangu amejaliwa watoto wa nje kibao. Natamani na mimi kuasili mtoto mume wangu kakataa katakata. Nishaurini jamani kwani mawazo yananitesa maana nimeishi wawili tu na mume wangu na anaposafiri hali huwa mbaya.

Piga Chini Huyo Maisha Yenyewe Mafupi!

​
 
Mh pole kama ulipimwa na kikazi kipo ipo cku utapata tu funga sali mungu atakusaidi utazaa ila kama pia huna kikazi mshukuru mungu maisha hayajakamilika kwa yeyote uwe na mali watt bd c mkamilifu

Asante kwa kunifariji
 
Ulisha pima kizazi hun? Majibu tfadhali ili tuangalie msaada
 
Mlengeshee siku kama unampenda, natumaini hamlali bila mipira pia as hujasema mwanzo anakataaje. Ila usiwe unamwambia siku zako ni lini zinaanza na kuisha labda anajua kuhesabu hiyo ni kama hamtumii mpira.

Weye fanya mahesabu then ndio jipeleke hakupe raha, na usifikirie sana juu ya mtoto mwachie Mungu utajiona umepata mimba.

Sasa yote haya ni mnaishije na tendo la ndoa.

Ila nakuonea huruma najua inauma sana, na mapenzi ya ndoa uongezewa na watu pia kupata cha damu yao, kweli hakutendei haki. Sijui anakupenda sana pia... Mmh
 
We endelea kuzeeka tu manake anakuchosha. Anajua ukishazaa'haunogi' tena.
He wants to effectively use ur pussy

Ofcourse ukishaamua kuwa mke wa mtu ujue kuwa ur pussy is there 2 b utilized, hilo si jambo la ajabu. Pia hata kama Mungu akikujalia watoto kuzeeka kuko pale pale!
 
Back
Top Bottom