Natamani JK agombee uraisi 2015


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
Je unadhani matokeo yatakuwaje?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Mwacheni apumzike, 2015 tutawakabidhi Magufuli tuone kama mtaambulia hata asilimia 5 kudadadeki.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
mkuu kura atakazopata ni idadi ya wanafamilia ndgu na jamaa 2,yaani ni atadondokea pua....................huh
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Mwacheni apumzike, 2015 tutawakabidhi Magufuli tuone kama mtaambulia hata asilimia 5 kudadadeki.
una uhakika na magufuli?yule anatumia wowowoo kufikiri,just like u
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
Mwacheni apumzike, 2015 tutawakabidhi Magufuli tuone kama mtaambulia hata asilimia 5 kudadadeki.
<br />
<br />
Mwandosya mmemfanya nini? Yule ndo alikuwa ana fit kwa post ya uprezidaa
 
Tanganyika1

Tanganyika1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
408
Likes
34
Points
45
Tanganyika1

Tanganyika1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
408 34 45
Je unadhani matokeo yatakuwaje?
<br />
<br />
gud newz ni kwamba katiba hairuhusu, bad newz ni kwamba kama angepata fursa hyo angepita tena hata kama ni kwa kura chache...ccm hawako tayar kuachia hi nchi kwa sasa. Ni kweli tunatakiwa kuchagua mtu kwa maendeleo lakini kwa bahati watz bado tumetawaliwa na mawazo ya uchama zaidi....kwa mtazamo wangu ccm itaangushwa na ccm wenyewe mana wao ndio wengi...so kama wakiamua kuunga mkono upinzani kweli watashinda. Kwa upande mwingine ccm inashinda kutokana na ubinafsi wa wapinzani wenyewe...mfano chama kama nccr-mageuzi, cuf, cdm, tlp etc kama vikiungana na kusimamisha mgombe m1 inaweza kuwasaidia. Lakini kwa bahati hali haiko hivyo...tena wapo ccm ambao wangeweza kupiga kura kwa upinzani lakini wanaogopa kupoteza kura zao mana wanajua wazi kua kufanya hvyo ni kupoteza kura.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
una uhakika na magufuli?yule anatumia wowowoo kufikiri,just like u
<br />
<br />
HAHAHAHAHAA WOWOWOW LA MBELE OR NYUMA JAMANI WATUMMEPINDAAAAA KHAAAAA!!!!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,491
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,491 280
CCM hawapati tena! Kwisha habari yao. :(
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
HAHAHAHAHAA WOWOWOW LA MBELE OR NYUMA JAMANI WATUMMEPINDAAAAA KHAAAAA!!!!
<br />
<br />
Hivi hapo kuna kitu gani cha kuchekesha?
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,530
Likes
3,961
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,530 3,961 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Hivi hapo kuna kitu gani cha kuchekesha?
<br />
<br />
We huoni kwamba ni kichekesho utatumije wowowo kufikiri?eti kilaza wa gambas?
 

Forum statistics

Threads 1,238,015
Members 475,830
Posts 29,309,675