Natamani haya yatokee kwenye nchi yetu


mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
natamani sukari kilo 1 iwe 100,000

unga kilo 1 - 50,000

chumvi kilo 1 - 80,000

mafuta ya kupikia lita 1 - 200,000

bill za umeme na maji kwa mwezi ziwe 2,000,000 @

na vinginevyo hapo ndo tutakapoamua vizuri mana wananchi wanafanya maamuzi kwa mazoea tu.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
natamani sukari kilo 1 iwe 100,000

unga kilo 1 - 50,000

chumvi kilo 1 - 80,000

mafuta ya kupikia lita 1 - 200,000

bill za umeme na maji kwa mwezi ziwe 2,000,000 @

na vinginevyo hapo ndo tutakapoamua vizuri mana wananchi wanafanya maamuzi kwa mazoea tu.
Mmeisha sema akili zenu haziko sawa tangia jana , tunawasamehe !
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
natamani sukari kilo 1 iwe 100,000

unga kilo 1 - 50,000

chumvi kilo 1 - 80,000

mafuta ya kupikia lita 1 - 200,000

bill za umeme na maji kwa mwezi ziwe 2,000,000 @

na vinginevyo hapo ndo tutakapoamua vizuri mana wananchi wanafanya maamuzi kwa mazoea tu.
Kwani unakatazwa kulipa kiasi hicho ukienda dukani? Mijitu iliyozoea kumwaga damu utaijua tu!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,128
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,128 280
Kibiriti kiwe buku kumi, ndio huyo geniousBrain wa Zero atakapoenda huko kwa mazero wenzie
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
7
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 7 145
Nyama buchani 90,000/kg, petrol 100000/ltr diesel 50000/ltr
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Umetaja vyo lakini umeacha BANGI, wanacdm utawajua tu.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Ombi lako limesikika kijana; ili kufikia lengo hili kwa haraka zaidi ni vema tukaongeza zaidi kasi ya mikataba feki nyingine nyingi tu kwa ajili ya kujitafutia hela za kuja kununulia shahada za wapiga kura 2015.

natamani sukari kilo 1 iwe 100,000

unga kilo 1 - 50,000

chumvi kilo 1 - 80,000

mafuta ya kupikia lita 1 - 200,000

bill za umeme na maji kwa mwezi ziwe 2,000,000 @

na vinginevyo hapo ndo tutakapoamua vizuri mana wananchi wanafanya maamuzi kwa mazoea tu.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Kukodisha helkopta wakati wa uchaguzi iwe shilingi 1,000,000,000,000 kwa saa moja.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
Kwani unakatazwa kulipa kiasi hicho ukienda dukani? Mijitu iliyozoea kumwaga damu utaijua tu!
there is no freedom without second liberation................huh
 
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2009
Messages
192
Likes
3
Points
0
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined Jan 15, 2009
192 3 0
Gest chumba kiwe 500,000 short time,nimechoka na wa TZ,kuna nchi naona aibu kusema natoka tz,watajua poyoyo
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,493
Likes
4,523
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,493 4,523 280
Kwani unakatazwa kulipa kiasi hicho ukienda dukani? Mijitu iliyozoea kumwaga damu utaijua tu!
Nikibishana na mji****a nami nitaonekana mji****a! labda tuanzie hapa 1+ 1 = .....?
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,493
Likes
4,523
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,493 4,523 280
natamani sukari kilo 1 iwe 100,000

unga kilo 1 - 50,000

chumvi kilo 1 - 80,000

mafuta ya kupikia lita 1 - 200,000

bill za umeme na maji kwa mwezi ziwe 2,000,000 @

na vinginevyo hapo ndo tutakapoamua vizuri mana wananchi wanafanya maamuzi kwa mazoea tu.
Kisha ccm waenelee kuhonga 2000, wali na kofia
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
natamani sukari kilo 1 iwe 100,000

unga kilo 1 - 50,000

chumvi kilo 1 - 80,000

mafuta ya kupikia lita 1 - 200,000

bill za umeme na maji kwa mwezi ziwe 2,000,000 @

na vinginevyo hapo ndo tutakapoamua vizuri mana wananchi wanafanya maamuzi kwa mazoea tu.
yote haya yatokee ili tukuchague wewe rafiki yangu ? hapana acha tuendelee kupokea 10,000/- zetu bana,wameahidi uchaguzi ujao itakuwa 20,000/- na ukikubali kuachia kitambulisho cha kura wameahidi 50,000/- labda swahiba nawe ufike bei ya juu yake hahahaha!
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
7
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 7 135
hivi na hii ni habari njema ya kisiasa au ilipaswa iende jukwaa la jokes ????????????
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
yote haya yatokee ili tukuchague wewe rafiki yangu ? hapana acha tuendelee kupokea 10,000/- zetu bana,wameahidi uchaguzi ujao itakuwa 20,000/- na ukikubali kuachia kitambulisho cha kura wameahidi 50,000/- labda swahiba nawe ufike bei ya juu yake hahahaha!
ha haaa haaaa.................haya ndgu me hata kwa bei gani siwaaachii shahada yangu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hivi na hii ni habari njema ya kisiasa au ilipaswa iende jukwaa la jokes ????????????
hakuna jokes hapa thats must be like that, umejikuta muweka mada pahala husika anh?hii hapa ndo imefika
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
hivi na hii ni habari njema ya kisiasa au ilipaswa iende jukwaa la jokes ????????????
umepotea njia Chris hapa ni chitchat hebu fungua dictionary yako inamaanisha talking about nothing in paticular yaani chatter.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
ha haaa haaaa.................haya ndgu me hata kwa bei gani siwaaachii shahada yangu
si unaongea hivyo hapa forum ? wakija kwako kwenye zile kampeni za 'shuka hadi shuka' tena katikati ya mwezi unaachia kitambulisho kiulaini tu hahaha!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
natamani sukari kilo 1 iwe 100,000

unga kilo 1 - 50,000

chumvi kilo 1 - 80,000

mafuta ya kupikia lita 1 - 200,000

bill za umeme na maji kwa mwezi ziwe 2,000,000 @

na vinginevyo hapo ndo tutakapoamua vizuri mana wananchi wanafanya maamuzi kwa mazoea tu.
grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!
 

Forum statistics

Threads 1,213,721
Members 462,214
Posts 28,487,803