Nataka niache advance PCB nahisi imenishinda

Haujui kipi unaongea go direct to point...unaelewa kwa muda gani nimetumia kusoma unajua shule ninayosoma unaelewa muda gani natumia simu je nikuambia leo ndo siku nimeamua kutumia simu ili niweze pata ushauri wenu.....unakuja kuandika upumbavu
Kwa povu hili[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Na aina yako ya uandishi wa kimipasho sanaa ilikuwa mahali pako
Sasa PCB ulivamia tu

Bora uviache uwaaachie wenye navyo.

PCB unapata muda wa kuandaa matusi?
 
Kinachonipa uoga nasoma sana na nina elewa na maswali nasolve mpaka nafurahia but since nikifika point ya mtihani duuuh...naishiwa nguvu hapa may nimepifa mock form five nimetoka na div 4 ya mwisho sasa naogopa kupotea form six
Kijana kuna watu walilamba zero mock...na sasa ivi ni mainjinia!!

Wewe sio kwamba huwezi pcb, umekata tamaa na huna confidence na bahati mbaya waliokuzunguka hawana msaada kwako!!
 
I dislike that of people......unajifanya much know sana....u dont know which situation am pass
Kama huvijui bora ukatumia kiswahili tuu bwana mdogo

Kwa lugha hii hakika imekupiga chenga[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Achia ngazi mapema. Utakuja Ku draw bure. PCB haijawahi kuwaacha watu wengi salama ila too hiyo ndiyo combination rahisi sana kwa science
 
Yani bado uko hapa unajibishana na wazazi wako. Wenzio hivi sasa wanabukua. Nyie ndo mnachora picha za mazombie kwenye karatasi za mitihani.
Hata hivi ingetokea physics kwa akili hii ingemkubali, mbeleni tungekuwa na mtaalam wa kiwango cha makenikia

Mtoto wa aina hii sijui .........
 
kweliii kabisaa mkuu. ...Me piaa nlisoma PCM sikuwahii pata hata 50 pepar za ndanii na Mock nlizingua vibaya GPA 2.3 ila a sikukata tamaa kabisaa. ...niliongeza misuliii kabisaa misulii kwelii masaa 10 uko mezani unachqkaza chands na pure mwisho wa sikuu nilipiga one kama kawdaa. ....Advnce ndo iko ivoo lazmaaa uwe na roho ngumuu unachezea chachee unaongezaa misulii
If possible uende college kwa cheti cha form four tena mwaka huu! Binafsi sipendi kulazimisha mambo
 
Mwenyewe nimemchoka. Mzazi wake ana kazi sana...
Wazazi tunakazi
Mtoto kama huyu usikute mzee kajipindaweeeeeee kulipa ada na vitu vingi hafu unakutana na point kama hizi mtandaoni.

Hivi alipoambiwa ukakaze msuli alifikiri ni masihara au[emoji15] [emoji15]
 
CCA siyo vizuri
 
Wenzako walipata SIFURI kabisa!! Ila sasa ivi ni mainjinia!!

Acha kulalamika mkuu...uwezo unao, pambana!!!
mwaka mmoja umeisha nmekesha sana na mavitabu lakin cwez mudu kujib mtihan vizuri nmeamini o level ni rahisi kufaulu
 
mwaka mmoja umeisha nmekesha sana na mavitabu lakin cwez mudu kujib mtihan vizuri nmeamini o level ni rahisi kufaulu
Mkuu umekata tamaa, ukiweka niainawezekana! Inategemea na usomaji wako! Je unasoma kwa discussion au alone??

Mkuu kama una nia ya kuwa dr, unaweza komaa na ukafanikiwa, ila kama unaona huwezi unaweza step down ukarudia form5!!

PCB au kobi yoyote huwezi isoma alone mara zote maana ni rahisi kukata tamaa!! Jitahidi kutumia discussion hasa kwenye topics zinazokusumbua!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…