Nataka kwenda Dubai, ni bei gani kufika?

Nataka kwenda Dubai, ni bei gani kufika?

kule vitu ni ghali sana

Unatakiwa uwe mwenyeji kujua wapi pa kupata vitu 'cheap',lakini bado nasisitiza point yangu biashara ya kufuata mzigo nje ni nzuri zaidi kama mkiwa kakundi japo watu watatu,mkinunua mzigo mkubwa bei inashuka.
 
Mkuu, naomba kujua kuhusu kuangiza mzingo mdogo hukiwa bongo toka dubai, mfano ebay na amazon wanavyofanya, kuna web pages nzuri,rahisi na huwakika ya kuanguza mzingo kwa online yan bila kwenda dubai, pili ni kampuni gani inaweza kusafirisha mzingo huo mpaka bongo bila longolongo,nimeona sentense moja yapo kwny commnet kuwa home quelity center sijui anasafirisha mzingo,naombo hufafanuzi kwny haya
 
Inategemea na airline..zingine ni cheap na nyingine zipo juu,$800 inatosha kwa nauli,tatizo fanya utafiti wa ushuru,electronics zipo cheap lakini chunguza tax ilivyo huko Tz.Wazoefu wengi uwa wanasubiri kipindi cha sale(punguzo)wakati maduka yanasafisha mzigo wa zamani na kuweka mpya.mwezi wa tano au wa sita ni mzuri sana maana nauli zinakuwa chini,hoteli zinakuwa chini na bidhaa zinakuwa chini kutokana na joto.Narudia chunguza ushuru wa Tz maana uwa haupo stable,ongea na agent mzuri au mtu aliyewaikusafirisha mizigo.

,plz nifuate pm nataka kwenda dubai
 
Ninaomba kujua soko la mbao uarabuni likoje? Maaana nimekua nauza mbao za jumla toka Mafinga-Iringa sasa natafta namna ya kuingia katika soko la nchi za kiarabu
 
Ninaomba kujua soko la mbao uarabuni likoje? Maaana nimekua nauza mbao za jumla toka Mafinga-Iringa sasa natafta namna ya kuingia katika soko la nchi za kiarabu

Demand ya mbao ni kubwa sana,kuna maduka mengi sana yanayouza mbao soko kubwa ni mbao toka Malaysia(japo si nzuri kama zetu) lakini ukitafuta wanunuzi wapo wengi sana,kuna wakenya wana supply nyasi Dubai & Oman soko ni kubwa pia,jaribu namba hii +97143435754 wanaitwa Meshrakh wana deal na mbao.Kikubwa watakuomba sample baada ya hapo kazi kwako....good lucky.
 
mkuu...yaonyesha ww ni muungwana sana...nampango wa kuja kusafisha macho tu huko(kutoa ushamba)...vipi niweke ka sh ngapi hv? asante sana..

Visa mwone Noriega hapo juu kama utakuja peke yako kigetogeto hakuna shida,kwa hoteli zipo juu kidogo kuanzia Tsh 70,000/ maana mwezi huu na ujao ni msimu wa likizo.Ukiwa tayari tuwasiliane.
 
Visa mwone Noriega hapo juu kama utakuja peke yako kigetogeto hakuna shida,kwa hoteli zipo juu kidogo kuanzia Tsh 70,000/ maana mwezi huu na ujao ni msimu wa likizo.Ukiwa tayari tuwasiliane.

lucky sabasaba Ujagusia vipodozi kka vp uko vinapatkan sabb nina pesa kama m6 nataka nikafunge mzgo ssa mara zote nachukulia mbeya lkn ssa nataka nichukulie uko dubai plz nijibu
 
lucky sabasaba Ujagusia vipodozi kka vp uko vinapatkan sabb nina pesa kama m6 nataka nikafunge mzgo ssa mara zote nachukulia mbeya lkn ssa nataka nichukulie uko dubai plz nijibu

Sorry sikuliona swali lako,maduka ya vipodozi yapo Deira mtaa wa Gold souq hapo ndipo nawakuta wafanya biz wa Kariakoo waliomo kwenye biz hii,niliwaikununua(lakini ni siku nyingi kidogo)ni cheap na havina kodi kubwa kwa DSM.Mfano dazani ya Cocoa butler lotion inauzwa bei ambayo ni kama Tsh 2100 ambazo madukani kwa Dar zinauzwa kama 7500-10000,nikipata details nzuri ntakupa.
 
Back
Top Bottom