Nataka kwenda Dubai, ni bei gani kufika?

Nataka kwenda Dubai, ni bei gani kufika?

Ethiopian airlines ndo wana allowance kubwa ya mzigo last time ilikuwa kama 45 kgs/passenger (economy class)
 
Nilianza na emirates ikawa juu..
Nikajaribu fly Dubai nayo juu ndege cheap niliyopata ni Turkish na Ethiopian airlines tatizo hapo kwenye kulazimishana tukate emirates Kama tunataka tourist visa
Hiyo inatumika kama njia ya ku promote utalii wao na pesa nyingiya mtalii ibaki nchini kwao,sio kama sisi unatangaza kilimanjaro mtalii anapanda British Air,hotel analala ya muuitaliano,kampuni inayompandisha mlimani ni ya MMarekani,unakuja kukuta asilimia 85 ya mapato ya mtalii hayajabaki tanzania,ndio maana wantumia mbinu ya kukulazimisha upande Emirate kwa kuwani ya Dubai kindakindaki sio ya mgeni
 
Kitu nilichojifunza kwenye uzi huu ni kwamba,wafanya biashara inabidi mpendane,msipende sana kuwa madalali wa kila kitu,biashara ya leo bila uamninifu na utu hufik popote,pia ujirani uliopo kati yaTanzani na Dubai unaweza kuipeleka nch yetu mbali ki biashara,mfano suala la kodi limekuwa moja kati ya vikwazo vikubwa vya maendeleo ya uhusiano,seikali isikimbilie kutoza kodi kubwa tuu lakini pia iangalie maendeleo ya raia wake
 
Mimi naomba kuuliza kuhusu biashara ya simu pia ni bei rahisi dubai????
 
Ondoa hofu. Dubai ni crime free city. Mwezi wa 9 nilienda na rafiki yangu alisahau wallet kwenye taxi baada ya siku 3 walimrudishia bila kupungua hata noti moja
Labda haikua na mpunga wa maana
 
Kwa vifaa vya ujenzi ni cheap kupita maelezo ila bati zipo juu,ndio maana siku hizi Tz utakuta mtu kajenga nyumba boma tu akaliacha,akaja Dubai kununua finishing material zote mpaka dirisha za aluminium utakalouziwa kwa tsh 300000 huku utalipata likiwa complete kwa tsh 42,000/rangi nyingi tunazotumia Tz zimetengenezwa arabuni very cheap.Tiles,sinks etc Furniture ndio kabisaa kuna kabati nilituma kuzunguka kariakoo nilikuta ni tsh 850,000 sikuamini macho yangu mimi nilinunua chini ya 250,000/,vifaa vya ujenzi havina ushuru mkubwa..isipokuwa cement ndio unatakiwa kukumbuka kuomba cheti cha ubora ili ikifika Tz Tra wasikusumbue,na cement wanaopata faida zaidi ni wafanyabiashara maana wakiweka kwa container kubwa ata wakitozwa ushuru mkubwa na wakauza kila mfuko kwa Tsh 8,500/ bado wana faida.vifaa vya umeme ndio kabisa mwaka jana nilinunua bunda la waya 1.5 kwa tsh 25,000..Kwa biashara ya nguo ni Thailand lakini kwa vifaa vya ujenzi,spare na electronics Dubai ni pazuri zaidi na sio mbali sana hivyo utumaji wa mzigo unachukua siku chache na gharama nafuu,kutuma container la ft 20 ni $1700 na kuna kampuni nyingine ni chini kidogo na ndani ya siku 10 mzigo upo port Dar.na kama utaki container kutuma kwa box CBM ni cheap pia.Cement nyingi inayotengenezwa Dubai sasa ina demand kubwa Qatar maana wana ujenzi mkubwa wa hotels na viwanja kwa ajiri ya world cup sasa bei imepanda wanauza tsh 3,900 kwa mfuko
@jason statham2

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kitu nilichojifunza kwenye uzi huu ni kwamba,wafanya biashara inabidi mpendane,msipende sana kuwa madalali wa kila kitu,biashara ya leo bila uamninifu na utu hufik popote,pia ujirani uliopo kati yaTanzani na Dubai unaweza kuipeleka nch yetu mbali ki biashara,mfano suala la kodi limekuwa moja kati ya vikwazo vikubwa vya maendeleo ya uhusiano,seikali isikimbilie kutoza kodi kubwa tuu lakini pia iangalie maendeleo ya raia wake
Kweli mkuu, uzi huu ufufuliwe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwaka 2018 nilienda Dubai December . Nauli ilikuwa around $500, Visa nilitumia agent nilimpa $100. Hotels nilikaa $80 a night though zipo hadi $50.

Vitu quality Dubai ni bei ghali sana labda ununue vya kichina vilivyozagaa mitaa ya Deira. Mitaa hii ni kama Kariakoo.
IMG_20181226_143847.jpg
IMG_20181225_133058.jpg
IMG_20181224_154707.jpg
IMG_20181225_120427.jpg
 
Back
Top Bottom