Nataka kuwasaidia dada zangu leo.

Champagnee

JF-Expert Member
Jan 12, 2019
5,217
2,000
Wanawake mnalalamika sana kuwa sisi wanaume hatujatulia kumbe hamjui nini cha kutufanyia sisi, I swear kma mtafanya haya yote chini hakuna mwanaume atakae kuacha tutachepuka tu kwa bht mbaya ila tutarud bandan tu.
Shida mnajikuta much know sana....

EIGHT WAYS TO KEEP A MAN
1.Suck his dick
2.Cook for him
3.Dont Be lazy during sex
4.Dont go through his phone
5.Allow him time to be with his niggas
6.play with his balls for 90 minutes + injury time
7.Never ask for his money
8.Suck his dick again.

NB: Hakuna mwanaume asiyependa 1-8 sasa kazi kwenu utekelezaji.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Kingsmann

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
2,962
2,000
Haya wanafanya sana na bado wanachitiwa.

Unaweza ukafanya yote kumbe mwanaume wako anapenda chura na ww hauna. Kwa iyo atachepuka sabab ya chura.

Mahusiano hayajawahi kuwa simple kwa njia za kijinga km hizi.

Man up.
 

Champagnee

JF-Expert Member
Jan 12, 2019
5,217
2,000
Haya wanafanya sana na bado wanachitiwa.

Unaweza ukafanya yote kumbe mwanaume wako anapenda chura na ww hauna. Kwa iyo atachepuka sabab ya chura.

Mahusiano hayajawahi kuwa simple kwa njia za kijinga km hizi.

Man up.

Hahahahah ila atarud tu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom