nataka kutoa Like maalum

nataka kutoa Like maalum

mshindi alikuwa ni nani,
kwani nimekaa kwenye simu muda mrefu
mambo mengi yalinipita.

unanijaza hamu ya kukugongea like! ila ngoja nisubiri...anaweza tokea mwingine akakuzidi.............. ila ahsante sana
 
mshindi alikuwa ni nani,
kwani nimekaa kwenye simu muda mrefu
mambo mengi yalinipita.

Kalikuwepo ka-binti kalinibembeleza saaaana hadi nikakapa!! Kanaitwa Kipipi... ukikaona kasalimie!
 
apo juu mbona kama lugha inatubagua siye 'waswahili'
 
kipipi mchoyo hata kunipa nusu like wakati, hayo maneno alidesa kwenye pm yangu.


ah ah aha h aa ahhah sasa tufanyeje?? ndio alishaichukua!! japo toka nimpe like sijamuona kabisa hapa!!
 
Wakuu sisi tunaotumia Jamii Forums through mobile phone tumenyimwa haki ya ku-LIKE. Moderators hebu na sisi tufungulieni hii fulsa.
 
Back
Top Bottom