Nataka Kurudi Tanzania-Ushauri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka Kurudi Tanzania-Ushauri

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by jamii01, Aug 1, 2012.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Nina masters yangu ya Logistics,nimeifanyia Canada,na First degree yangu ni ya Accounts nimeifanyia Australia,working Experience 3 Yrs now,nafikilia kurudi nyumbani nimechoka kukaa ukimbizini kwa mda mrefu na nimemiss jamaa zangu kwa mda mrefu.

    Kabla sijarudi naomba mnipe hali ya upepo huko kunalipa au hakuna kitu nitulie zangu huku,na kama ni ajira niombe wapi ambapo wanalipa fresh zaidi.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    njoo kazi zipo sana tu mbona....
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    wakati wa kuondoka ulimuomba ushauri nani.....
     
  4. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhm MAISHA NI POPOTE APO ULIPO PIA WAWEZA FANYA MAISHA, BETTER TO MOVE PLACE ULIYOPO KULIKO KUJA BONGO NA KUANZA MWANZO KUZUNGUKA TUUU NA MIVYETI YAKO.........U NEED TO HAVE UR PERSONAL DECISION THAN PEOPLE DECISION, UTAKUJA LIA
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    uliondoka kipindi gani? enzi za kuzamia meli?

    - Huwezi rudi, ukikumbuka yale maisha ya maduka ya kaya

    au kipindi cha kuondoka na leagal visa?

    - utarudi kribu uchakarike
     
  6. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Its hi time sasa watu waondoe mentality ya kuajiriwa, una exposure na una rite experience,unaweza piga mzigo wa nguvu for one more year huko save kiasi cum up na kitu n start up ur own, opportunities huku bado nyingi sana. All the best n karibu
     
  7. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    njoo mpiganaji, tupambane na CCM
     
  8. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ndugu kwa ushauri wangu baki huko zichange kwa muda wa miaka kadha then rudi tz then open your own organisation ukirud kwa sasa utajuta kazi utapata ila maisha yapo juu hayatakidhi mahitaji utaishia kuspend tu there wil be no saving ni hayo tu
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    Mtafute LE MUTUZ akupe maujuzi...........nawe uje ufungue BLOGU yako na upige mapicha
     
  10. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    kujiajiri hilo alinisumbui hata kidogo kwa sababu najua naweza kujiajili..maisha yangu yako kwenye mstari kidogo,na mtaji ni nao wa kutosha.hata hapa ninapofanya wanalipa pesa nzuri najua hata kwa bongo hawezi kufikia robo ya malipo ninayopata..shida najisikia stress na kama hatia vile..napenda kuishi na jamaa zangu kwa karibu zaidi.kuna kitu naona kama kimenza kupungua hasa kuwa mbali na wazazi wangu na jamaa zangu kwa mda mrefu.kila nikija nakaa week mbili au tatu nakuondoka.kaka yangu ,mdogo wangu napenda kuwa nao karibu sana.sioni kazi kama inanipa furaha ninayotoka..
     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,634
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mkuu nakushauri urudi around November 2015..Angalao utakuwa umejua hatma ya nchi yako. Otherwise kwa sasa Tanzania bado imekuwa taifa la migomo, siasa za mipasho na maandamano...
     
  12. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,107
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kaa huko huko bana! Ukija tutajazana bure wakati mishemishe zenyewe hakuna!
     
  13. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,390
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe njoo tupambane usiogope kurudi nyumbani riziki atoae ni maulana
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,341
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Kuhusu malipo waulize walimu na madaktari.. watakupa ushauri mzuri zaidi
     
  15. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,059
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Subiri ikikaribia 2015 uje utangaze nia mdau!Kwani wewe mwenyeji wa wapi kwa asili hapa bongo?
     
  16. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kuwa unawatumia invitation, waje kukusalimia,wew tz ukija mshahara wa mtu wa levo yako wamekulipa sana ni mil3, kama unaona unajiweza njoo fungua org yako piga kazi huku ukiwa na ndugu zako
     
  17. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,827
    Likes Received: 2,902
    Trophy Points: 280
    Dah huku kili siku mawazo mara, Mgomo wa madokta, mara Ulimboka akakutwa Mabwe Pande, Kubenea amedhurumiwa, waalimu nao balaa, Shigongo anataka tumsaidie kuwachukia Waganda, Bunge drama tupu, juzi juzi Joyce Banda anatupiga mkwara na JK amenywea. UAMSHO, Wazenji wamecharuka, Waislam wamegomea sensa. We subiri 2015 then urudi.
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Nilipoamua kurudi nyumbani,
    Nyumbani ni nyumbani hata kama kukiwa kubaya au kuzuri
    Kwako ni kwako, kwa baba yako ni kwako
    -Remmy Ongala
     
  19. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 871
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 60
    njoo haraka mambo mengine yatajiongeza mbona sisi tunaishi bila kazi wala tunajitegemea kwa vichwa vyetu lakini kwa shughuli halali itakuwa wewe njoo mshiko utaupata na future ipo bana kuliko huko
     
  20. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora usirud! Kaa uko uko!!uku hali ngumu sana,yan hata hao wenye masterz kaz hakuna
     
Loading...