Nataka kupanda nguvu humu kiumemba


M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2008
Messages
1,111
Likes
9
Points
135
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2008
1,111 9 135
mnakuwaje kupanda ngazi humu? maana sijaingia humu kupost mambo au ndio maana nimo ngazi ya chini? naona waliojiunga juzi ni member na mie ni junior member

kwa sasa nipo nje ya Tanzania

shukurani
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
mnakuwaje kupanda ngazi humu? maana sijaingia humu kupost mambo au ndio maana nimo ngazi ya chini? naona waliojiunga juzi ni member na mie ni junior member

kwa sasa nipo nje ya Tanzaniashukurani
Hapa kaka ni mwendo wa performance based assessment, si unaona sugu kajiunga chadema mwaka huu na mwaka huu kachukua ubunge! sasa usiseme kapendelewa!

kwa kukusaidia, kupanda rank hapa inategemea na idadi ya post zako kwa mf: ukifikisha 50 utakuwa senior member........250 senior expert member etc. Sasa sio nimekudokezea siri ndio uanze kupost hata upuuzi, kuna kitu kinaitwa BAN! OOOh!


Hapo kwenye red, ilikuwa siyo lazima useme uko wapi au ndio kusema mwenzetu unabeba boksi mpaka unakosa muda wa kuchangia mawazo na wana jf wenzio......ah! nakutania tu kaka, hata mie mwenyewe nabeba boksi hapa ughaibuni! ha ha ha!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
mnakuwaje kupanda ngazi humu? maana sijaingia humu kupost mambo au ndio maana nimo ngazi ya chini? naona waliojiunga juzi ni member na mie ni junior member

kwa sasa nipo nje ya Tanzania

shukurani
Duuh! halafu hauna SENKSI hata moja, ngoja nikutolee mkosi kwa kukugongea hapo! ha ha ha!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
mnakuwaje kupanda ngazi humu? maana sijaingia humu kupost mambo au ndio maana nimo ngazi ya chini? naona waliojiunga juzi ni member na mie ni junior member

kwa sasa nipo nje ya Tanzania

shukurani

hi there mi nazani hapa ni kujaribu ku keep up with other people. visit the website as often as u can ... read others comment and try to leave urs to.. im new here as well just join on 1.11.10..... and im trying to keep up to lol .... i dont live in TZ either but whnever i have got time i just jump in the net... lol Take care
 
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2008
Messages
1,111
Likes
9
Points
135
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2008
1,111 9 135
Duuh! halafu hauna SENKSI hata moja, ngoja nikutolee mkosi kwa kukugongea hapo! ha ha ha!
unanipa ushauri halafu unasema sina SENKSI ndio nini? nimesema sipo tz sababu nilidhani mtu unajiunga kupanda juu kwa pesa, na ndio maana ingekuwa hivyo basi mtu angenipa ushauri wa kufanya

kuuliza sio ujinga

by the way niko nje ya nchi kwa muda sio kimoja nina shughuli nafanya
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,738
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,738 280
Karibu sana, pia soma sheria za hapa kwa umakini.
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Karibu!
 

Forum statistics

Threads 1,215,614
Members 463,315
Posts 28,554,531