Nataka kuoa nesi au daktari, naombeni ushauri

Nataka kuoa nesi au daktari, naombeni ushauri

Nisikufiche mkuu, from true experience. Kama utaoa nurses, wanatamaa sana za kipesa na kitaaluma, wanashobo zilizopita kiwango kwa madaktar wa kiume, hii hupelekea wawe wana lalwa sana na madaktar katka hosp/taasisi husika. Wana umuch know flan ambao nadhan umetokana na wao kukutana na watu wengi sana [wagonjwa] na watunzaji ambao kwa kiasi kikubwa huwa wapole na wanyenyekevu mbele ya hawa manurse, lakn pia kufaham mengi kuhusu mwili wa binadamu...haya mambo yamefanya wawe much know sana hata kweny mambo hata ya kijamii hata kama hawajui kitu, hii pia imezalisha tabia ya kupenda kuwa dominator ndani ya mahusiano au ndoa. Lakn pia night shift nying za hawa nurses, docts, labs, na pharms wana lalana sana na hyo ni hata bila kuwa na mahusiano.
 
Nisikufiche mkuu, from true experience. Kama utaoa nurses, wanatamaa sana za kipesa na kitaaluma, wanashobo zilizopita kiwango kwa madaktar wa kiume, hii hupelekea wawe wana lalwa sana na madaktar katka hosp/taasisi husika. Wana umuch know flan ambao nadhan umetokana na wao kukutana na watu wengi sana [wagonjwa] na watunzaji ambao kwa kiasi kikubwa huwa wapole na wanyenyekevu mbele ya hawa manurse, lakn pia kufaham mengi kuhusu mwili wa binadamu...haya mambo yamefanya wawe much know sana hata kweny mambo hata ya kijamii hata kama hawajui kitu, hii pia imezalisha tabia ya kupenda kuwa dominator ndani ya mahusiano au ndoa. Lakn pia night shift nying za hawa nurses, docts, labs, na pharms wana lalana sana na hyo ni hata bila kuwa na mahusiano.
Inshort hawana ile aibu ya kibinadamu wanaweza pigana miti kibabe tu 😀😀😀
 
Jamaa yangu alioa hata mwaka haukuisha wakaachana.
 
Fuatilia kwanza maisha ya manesi... Wengi hawajaolewa.
Au nimwage dataaa........... 😁
 
Habari ya muda ndugu zangu,

Baada ya ndoto zangu za kuoa mwalimu kugonga mwamba sasa nina mpango wa kuoa mwanamke ambae ni nesi au daktari. Naombeni wenye uzoefu na wanawake / wenye wake ambao wanataaluma hizi wanipe mawili matatu..

NB: Nipo nao eneo moja la kazi na nimeangaza angaza macho sana wanaonekana wakarimu sana tukiwa nao kazini au waki hudumia wagonjwa, sasa sijajua kiundani katika maswala ya ndoa wapoje.

Wenye mawili matatu wanisaidie, natanguliza shukrani za dhati.

Kama wewe sio daktari huwezi kuoa daktari wa kike. Kwa hiyo ndoto hiyo achana nayo. Madaktari wa kike huwa wanaolewa na madaktari wa kiume.

Kuhusu nesi, ukioa nesi ujue kuna siku nyingi tu utakuwa unalala peke yako. Halafu mara nyingi akirudi anakuwa amechoka sana. Na kuna uwezekano mkubwa wa kugongewa na madaktari huko kazini kama ni pisi kali.

Yaani kama unaoa kwa kigezo cha taaluma umeshindwaje kuoa mwalimu? Mwalimu wa kike ndo mwanamke rahisi zaidi kumpata, na ndo mwanamke ambaye kazi yake haina tatizo lolote na ndoa. Anawahi kurudi nyumbani. Akirudi hajachoka kivile. Na kazi yake ni ya malezi ya watoto, kwa hiyo anafaa sana kwa kutengeneza naye familia.
 
Uwe tayar kumpa mda wa kutosha kuifanya kazi yake vizur , hata kma ni mda wa usku utambue kabsa ni sehemu ya kaz yake.
 
Back
Top Bottom