Nataka kulewa


A

Adolph Leonard

Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
19
Likes
8
Points
5
A

Adolph Leonard

Member
Joined Oct 14, 2011
19 8 5
Nilimaliza chuo mwaka 2009,wakati huo nilikuwa katika mahusiano na msichana ambae nilimpenda sana,wakati wote nilipokuwa chuo nilikuwa namsaidia sana mpenzi wangu huyo kwa pesa za bodi ya mkopo,baada ya kumaliza chuo ukata ulinianza nilikaa kwa zaidi ya mwaka bila kazi,mpenzi wangu alishindwa kuvumilia akanicha akawa anatoka na mtu mwengine ambae alikuwa rafiki yangu wa karibu sana,niliumia sana kwakweli,Mungu si athumani baada ya mwezi nikapata kazi mkoa wa pwani,sikupenda kwenda mbali na nyumbani nilipokuwa naishi dsm,lakini nililazimika kuondoka kwa sababu ya maumivu niliyokuwa nikiyapata nikimuona gf wangu akitoka na best yangu,baada ya kufanya kazi kwa miezi 8 nilipata msichana mwengine ingawa ckuwa na mapenzi nae kwa sana lakini alinionyesha kunijali nikaona huyu ndio ananifaa,ckuchukua ata muda nikamuoa,dah kwa sasa najuta na vituko anavyonionyesha,unyumba mpaka nilie,kutwa bussy na mashoga zake,kibaya zaidi tabia ya umbeya na kusutana na wenzake kwa vijembe vya kuimbiana taarabu.Najuta sana nahisi nina mkosi na mapenzi,NATAKA KULEWA PLZ HELP
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,097
Likes
309
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,097 309 180
Pole sana Mkuu
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,726
Likes
395
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,726 395 180
Nakushauri utumie konyagi kwa wingi kila siku utayasahau yote. Tukiacha utani, nadhani tatizo lako hujamtoa akilini yule wa awali na kumchukulia mkeo kikamilifu bila kumlinganisha. Ukiachana kabisa na fikara za mpenzi wa awali utaanza kuona mkeo hana ubaya wa ajabu, na mtayazungumza na kuyarekebisha yanayowezekana.
 
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,933
Likes
2,338
Points
280
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,933 2,338 280
Watalaam wanashaur usikimbilie kuoa 7bu ya kuwaonyesha wa2, kulipiza kisasi n.k, i gues ww ulioa ukiwa bado na machungu moyoni na hatimae ukazoa....cha kufanya usilewe isipokuwa anza kumtengeneza kwa ukali zaidi afuate matakwa yko, mh ikishindikana vunja kile kiapo kwamba tutakuwa pamoja hadi kurudisha kadi ya uhai.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,826
Likes
3,162
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,826 3,162 280
Good_you just go on na kulewa mkuu,...ila usilewe sana....ukiona vip mteme tu....ya nini stress za ndani_maisha yenyewe mafupi haya.
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
dah pole sana mkuu ila pia kulewa bado sio solution!
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
Pole sana!! Ila usilewe bana mbona wanawake wako wengi tu, ya nini kujitia mawazo!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Hapo kwenye vijembe na taarab mmh! Wewe hajawahi kukusuta?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
Nilimaliza chuo mwaka 2009,wakati huo nilikuwa katika mahusiano na msichana ambae nilimpenda sana,wakati wote nilipokuwa chuo nilikuwa namsaidia sana mpenzi wangu huyo kwa pesa za bodi ya mkopo,baada ya kumaliza chuo ukata ulinianza nilikaa kwa zaidi ya mwaka bila kazi,mpenzi wangu alishindwa kuvumilia akanicha akawa anatoka na mtu mwengine ambae alikuwa rafiki yangu wa karibu sana,niliumia sana kwakweli,Mungu si athumani baada ya mwezi nikapata kazi mkoa wa pwani,sikupenda kwenda mbali na nyumbani nilipokuwa naishi dsm,lakini nililazimika kuondoka kwa sababu ya maumivu niliyokuwa nikiyapata nikimuona gf wangu akitoka na best yangu,baada ya kufanya kazi kwa miezi 8 nilipata msichana mwengine ingawa ckuwa na mapenzi nae kwa sana lakini alinionyesha kunijali nikaona huyu ndio ananifaa,ckuchukua ata muda nikamuoa,dah kwa sasa najuta na vituko anavyonionyesha,unyumba mpaka nilie,kutwa bussy na mashoga zake,kibaya zaidi tabia ya umbeya na kusutana na wenzake kwa vijembe vya kuimbiana taarabu.Najuta sana nahisi nina mkosi na mapenzi,NATAKA KULEWA PLZ HELP
chukua hatua.. fikiri kabla ya kutenda.. usifanye kitu kwa sababu ya tamaa ya muda mfupi na kuachana na kile ulichokihitaji kwa muda mrefu..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
Nakushauri utumie konyagi kwa wingi kila siku utayasahau yote. Tukiacha utani, nadhani tatizo lako hujamtoa akilini yule wa awali na kumchukulia mkeo kikamilifu bila kumlinganisha. Ukiachana kabisa na fikara za mpenzi wa awali utaanza kuona mkeo hana ubaya wa ajabu, na mtayazungumza na kuyarekebisha yanayowezekana.
well said dude..
 
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
982
Likes
1,162
Points
180
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
982 1,162 180
Ni wakati muafaka kuwashauri bodi ya mikopo wapunguze mafungu, kumbe yanatumika kuhonga.Mkuu hao ndio walivyo ukisha muoa tu basi utachanganyikiwa. Hilo la kulewa utakuwa unaahirisha matatizo tu na kudhoofisha afya yako.
 
A

Adolph Leonard

Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
19
Likes
8
Points
5
A

Adolph Leonard

Member
Joined Oct 14, 2011
19 8 5
chukua hatua.. fikiri kabla ya kutenda.. usifanye kitu kwa sababu ya tamaa ya muda mfupi na kuachana na kile ulichokihitaji kwa muda mrefu..
nashukuru mkuu nimejifunza mengi,sitafanya kosa kama hilo tena.
 
A

Adolph Leonard

Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
19
Likes
8
Points
5
A

Adolph Leonard

Member
Joined Oct 14, 2011
19 8 5
Pole sana!! Ila usilewe bana mbona wanawake wako wengi tu, ya nini kujitia mawazo!
naomba sana Mungu anijalie nipate mmoja tutakayekuwa tunasikilizana na kunijali kama mumewe.
 
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,144
Likes
179
Points
160
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,144 179 160
Dah unyumba mpk ulie wakati umeulipia mahari mmhh!!!,
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,544
Likes
243
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,544 243 160
Dawa ya mwanamke mkorofi ni kutoka na mwanamke mwingine, kitu cha ukweli zaidi.../
 
W

wamadish

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
439
Likes
7
Points
35
W

wamadish

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
439 7 35
da mkuu we lewa tu ila zikipanda USIMWAGE RADHI KM YULE JAMAA! alivyoimba! la msingi ni km walivyochangia wengine usifanye maamuzi ya ghafla kupooza mtima wako kwa maamuzi ya ghafla!
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Nilimaliza chuo mwaka 2009,wakati huo nilikuwa katika mahusiano na msichana ambae nilimpenda sana,wakati wote nilipokuwa chuo nilikuwa namsaidia sana mpenzi wangu huyo kwa pesa za bodi ya mkopo,baada ya kumaliza chuo ukata ulinianza nilikaa kwa zaidi ya mwaka bila kazi,mpenzi wangu alishindwa kuvumilia akanicha akawa anatoka na mtu mwengine ambae alikuwa rafiki yangu wa karibu sana,niliumia sana kwakweli,Mungu si athumani baada ya mwezi nikapata kazi mkoa wa pwani,sikupenda kwenda mbali na nyumbani nilipokuwa naishi dsm,lakini nililazimika kuondoka kwa sababu ya maumivu niliyokuwa nikiyapata nikimuona gf wangu akitoka na best yangu,baada ya kufanya kazi kwa miezi 8 nilipata msichana mwengine ingawa ckuwa na mapenzi nae kwa sana lakini alinionyesha kunijali nikaona huyu ndio ananifaa,ckuchukua ata muda nikamuoa,dah kwa sasa najuta na vituko anavyonionyesha,unyumba mpaka nilie,kutwa bussy na mashoga zake,kibaya zaidi tabia ya umbeya na kusutana na wenzake kwa vijembe vya kuimbiana taarabu.Najuta sana nahisi nina mkosi na mapenzi,NATAKA KULEWA PLZ HELP
Mbona unatuchanganya kijana?
 
Chakuchambuka

Chakuchambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
343
Likes
0
Points
0
Age
27
Chakuchambuka

Chakuchambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
343 0 0
Piga tungi baba uongeze matatizo 10 zaid ya hayo
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,381
Likes
7,683
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,381 7,683 280
Acha kuongeza tatizo juu ya matatizo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,493,010