Nataka kulala Mchana niifanyeje simu yangu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kulala Mchana niifanyeje simu yangu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Inkoskaz, Feb 18, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Kila nikitaka kujipumzisha mchana mara nyingi simu hainipi fursa ya kufanya hivyo..je ni lipi sahihi?
    niizime?
    niiweke silent?
    niidivert somewhere?
    niactivate voice mail?
    niiache ON?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,589
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    silent ndo poa, unakuta misd calls zako.
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,906
    Likes Received: 2,179
    Trophy Points: 280
    Nipe mimi! Bora isiwe ya mchina tatizo lako litakwisha kabisa!(2)iweke kwenye ndoo ya maji,mimina maji lita 10 kisha iache kwa dakika 30 iepue kisha iweke kwenye friji kwa dakika 80 matokeo yake utaniambia hii ni teknolojia ya hali ya juu
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Itie kwenye PAPA.
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,498
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Tupumbukiza kwenye ndoo ya maji .
     
Loading...