Nataka kujua sifa za wanaume wa kinyakyusa

Nataka kujua sifa za wanaume wa kinyakyusa

Aza, sorry kama nimekukwaza, manake unajua mtu
Hute usafi au uchafu kwa mtu ni hulka,sasa kama hii miradi ya wazungu ya kukata magovi na mnapolipwa izo dolali ndo mdharau na kushambulia watu na magovi ni kituko kwakweli.ndo mana mie natetea sana kwani kuwa na govi sio kilema wala uchafu wala ugonjwa ndo mana mtoto wa kiume anazaliwa akiwa na govi!!lingekua ni uchafu basi wanaume wasingeumbwa nayo
pili,,,govi ni utamaduni wa kabila za watu na pia aliyekwambia wanaume wenye magovi hawana wapenzi,wake na watoto na ni marijali kama wengine tu???ndo mana nao wana wapenzi na watoto

so acha zako bwana!ni katika kukubaliana kutokukubaliana boss
 
Last edited by a moderator:
wanapenda sana kuongea kila kitu wanajua wao,kwa unafiki c mchezo hasa wanawake
 
malaya wa kutupwa, amini usiamini nisemayo...wanyakusa wanaume kwa wanawake wote huwa na pepo la ngono....wanaume huwa hawakati magovi kabisa...sawa tu na wahaya na wasukuma....mimi nimeishi mbeya, nimeoa mbeya pia.

Magovi husaidia sana kuwazibua wanawake wasiozaa!! si unajua ni kama zibulio!! likiingia linatoa uchafu, ingia toa uchafu! then kitu...lazima mtu azae!
 
Tunajua kupenda na kujali...tunapenda sifa na ni wahangaikaji wa kupambana na ukali wa maisha...

umesahau kuwa nyie ni wababe hampendi kubishiwa na mwanamke, mtakachosema ndo kiwe hicho hicho, mwanamke ni mtu wa chini sn kwa mwanaume na wa kuamliwa kila kitu. Kuna hii kauli mjomba huwa anaitumia sn 'linga nnyambala ajhobhile, nkikulu mma kwamula ujheghe myee upilikisyeghe itolo' (hii ni kwa wanaume wa kinyakyusa waliokulia kule kule na ambao elimu haijawakomboa bado).
 
wanapenda sana kuongea kila kitu wanajua wao,kwa unafiki c mchezo hasa wanawake

umenena mkuu, wanaongea sana, wanawake ni wajasiri, watafutaji na wanachonga sana. Hawachelewi kukupa makavu live na hawaogopi mtu. Wanaume ubabe ndio zao.
 
umesahau kuwa nyie ni wababe hampendi kubishiwa na mwanamke, mtakachosema ndo kiwe hicho hicho, mwanamke ni mtu wa chini sn kwa mwanaume na wa kuamliwa kila kitu. Kuna hii kauli mjomba huwa anaitumia sn 'linga nnyambala ajhobhile, nkikulu mma kwamula ujheghe myee upilikisyeghe itolo' (hii ni kwa wanaume wa kinyakyusa waliokulia kule kule na ambao elimu haijawakomboa bado).

Hakuna wavivu kama wanaume wa kinyakyusa, walev bali wanawake ndo watafutaji!
 
Hakuna wavivu kama wanaume wa kinyakyusa, walev bali wanawake ndo watafutaji!

wanapenda kuwa smart mda wote na wenye mapenzi ya kweli ni wachache, siwakandii ila ni wajomba zangu nawafaham vzr na ni mwenyeji wa huko.
 
umesahau kuwa nyie ni
wababe hampendi kubishiwa na mwanamke, mtakachosema ndo kiwe hicho
hicho, mwanamke ni mtu wa chini sn kwa mwanaume na wa kuamliwa kila
kitu. Kuna hii kauli mjomba huwa anaitumia sn 'linga nnyambala
ajhobhile, nkikulu mma kwamula ujheghe myee upilikisyeghe itolo' (hii ni
kwa wanaume wa kinyakyusa waliokulia kule kule na ambao elimu
haijawakomboa bado).

niwa somi wazuri tatizo wachafu kuoga mikono ya sweta ndo zao afu ni waimbaji wazuri
 
[/B][/COLOR]Hebu nisaidieni kuhusu soksi nasikia ni mwiko kukata eti vitabu vya DINI vimekataza usipunguze kiungo chochote cha mwili wako.
Du mm nilibisha sana nipohakikishiwa na mtu toka Mbeya na nakumbuka wale wazee wetu Ibrahimu[/SIZE] (Abrahamu) Isaka Noah na wengineo waliwatahiri waIsrael
Huenda hizo ni sifa katika maLove Davi

hakika umedanganywa! Jamani hizi ni enzi za dotcom hakuna cha mnyakyusa,mhaya,mzanaki,mkwele etc etc wote wanaendana tu!mimi hata sijui nilikatwa sweta lini 7bu hata sikumbuki i was too young by then..hii generalization mbaya..mutwangalile twe bha kwamwakaleli amaso ngati ghwe lwifi
 
Back
Top Bottom