Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kujua sifa za wanaume wa kinyakyusa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ladywho, Aug 12, 2012.

  1. l

    ladywho Senior Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kichwa cha khabari chajieleza..karibuni kwa michango yenyu bhana
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,613
    Likes Received: 16,467
    Trophy Points: 280
    hizi threads sasa zinaboa

    mnyakyusa kazaliwa dar,mbeya anaenda kusalimia..

    mnyakyusa kazaliwa London kaja TZ ana miaka 18....

    mnyakyusa kazaliwa na mama mzaramo na kalelewa kisiju kwa wajomba zake

    mnyakyusa kazaliwa Tanga ambapo baba na mama yake waliishi kikazi

    mnyakyusa kasoma Kenya from Primary to University........


    get it now?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    mie ni mwanamme wa kinyakyusa, nikusaidieje?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,779
    Likes Received: 6,526
    Trophy Points: 280
    hahahaha
     
  5. l

    ladywho Senior Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona we wa kike kongoshio?
     
  6. l

    ladywho Senior Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2liza munkari khakha! Hzo get it now sizo ntakazo....nataka zile zingine zileee!
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,829
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    na mimi nataka tabia za wanawake wa kizaramo!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,397
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Kama Kibonde wa Clouds ndio sifa zao!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,397
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Kama unataka zile nenda kwa wakulya wakusogeze kizazi chako au nenda kwa wahaya wakupige katerero!
     
  10. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,693
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Huwa na magozi,Wengi huyaondoa ukubwani.
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    The Boss hata mimi siwaelewi hawa wanaoulizia sifa za watu kwa muktadha wa makabila..
    Hivi kwa akili ya kawaida unaweza kupata kitu kinaitwa 'mwanaume wa kinyakyusa' au 'mwanamke wa kipare'
    Huyu mnyakyusa aweza kuwa mkiristo au mwislamu, msomi au sio msomi, wa mjini au kijijini..yupi sasa?
    Kuna attributes nyingi unazotakiwa kuzi'hold constant' ili umpate huyo 'mwanaume wa kinyakyusa'
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,224
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Uko kwenye project unataka tukupe data uandae ripoti, uwasilishe kisha ukavute mshiko ule peke yako!
     
  13. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunajua kupenda na kujali...tunapenda sifa na ni wahangaikaji wa kupambana na ukali wa maisha...
     
  14. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanaume wa Kinyakyusa ktk parameters gani? Wacha kukurupuka kijana!
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,093
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    No specification. Ungekuwa specific japo kidogo mi janaume la kinyaki ningekupa sifa kwani tuna kila sifa nzuri.
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 12,324
    Likes Received: 2,204
    Trophy Points: 280
    mmh...!!? Pipo zina hasira.
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,093
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ni kama unavyowaona dk.ulimboka na dr. Mwakyembe ndivyo wanyaki tulivyo.
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,745
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Ni wanajua sana kupenda ila mawifi ndio inshu.Lol.
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,948
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kumbe kuna tabia general kwa kabila lote?
     
  20. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,429
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    ....ni jamii ya wasudani kusini..wanaringa sana..
     
Loading...