nataka kujiunga na jeshi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka kujiunga na jeshi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bwai, Aug 5, 2011.

  1. Bwai

    Bwai JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    ndugu wana jf mi ni member mpya nisaidieni nataka kujunga na JWTZ UTARATIBU UNAENDAJE
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tuma email kwa A.shimbo, nhanh shimbo sẽ gọi cho bạn
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,321
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Huwa wanatangaza.
     
  4. Bwai

    Bwai JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    Nipo serious wakuu b'cause it has been my dream na kunawengine wananikatisha tamaa na mi nataka kuwatumikia watanzania kwa kuwalinda.
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
     
  6. Bwai

    Bwai JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    Naamini vigezo vyote nimetimiza na kuhusu education nina degree 1.
     
  7. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli una digrii moja, ila jaribu kusubiri wakitangaza posti uombe,,vp hizo nyekundu unamaanisha au sibahati?
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ya nin na kutoka chuo gani?
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Wewe kama ni dream yako kulnda raia kajiunge na polisi nadhani ndio wenye jukumu hilo zaidi, tena omba wakupangie lindo kila siku.
     
  10. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    anza kwa kufungua account south africa
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kamuulizie billionea shimbo atakupa maprocedure yote..
     
  12. S

    Spellan JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hebu achani ubabaishaji, anayejua amsaidie jamaa. A@Bwai ni Pm niko pamoja nawe, nina huo mpango na kule Upanga yupo jemedari mmoja ni bro angu tutasaidiana bwana.
     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kwa mapango hatutafika.. inamaana hatopata nafasi hadi kuwe na kujuana!....?

    bro uliyeliza swali nadhani jeshi wana website yao wametoa vigezo vyote .. la kuzingatia zaidi ni umri
     
  14. S

    Silent thinker New Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sema........NATAKA NIKAVUNE......!
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mkuu bro yako ni jemedari upanga!, hiko ni cheo au nn? Usije ukamtapeli tu mtt wa mwenzako kwa kumtajia misamiati migumu isiyokuwa na maana yeyote.
     
  16. G

    Godwine JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,362
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu umeweza kuwa na degree lakini umeshindwa kujua ajira zinafuata mfumo gani? jifunze kuwa mdadisi
     
  17. Bwai

    Bwai JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    I think kujua degree niliyonayo siyo big deal kikubwa ni kuwa nataka kujiunga na jeshi.
     
  18. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Baada ya stori ya Shimbo basi kila mtu atataka nae akawe trilionea
     
  19. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sometimes kuweni serious, mwenzenu anashida nyie mnaleta porojo, sio fresh wala nini, iwe anataka kwa kujiunga kwa nia mbaya au nzuri ni uamuzi wake, ameomba msaada mwenye kujua amsaidie.
     
  20. Saju b

    Saju b JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 1,753
    Likes Received: 1,084
    Trophy Points: 280
    Then msiwe kama facebook bhana great thinkers mnakuwa hamuelewi kama mtu ametoa thread then huielewi ujue hujaandikiwa wewe si lazima ujibu. Kuwen serious nigaz!
     
Loading...