• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nataka kufuta new topic.

mgange hussein

mgange hussein

Senior Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
155
Points
195
mgange hussein

mgange hussein

Senior Member
Joined Sep 10, 2012
155 195
Naomba nielekezwe jinsi ya ku delete topic niliyochangia mawazo tafadhali mimi nimeshindwa kujua jinsi ya kufuta.Nitashukuru ndugu zangu.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,880
Points
1,250
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,880 1,250
Naomba nielekezwe jinsi ya ku delete topic niliyochangia mawazo tafadhali mimi nimeshindwa kujua jinsi ya kufuta.Nitashukuru ndugu zangu.
Wasiliana na moderator atakusaidia, wewe mwenyewe huwezi kuiondoa wakati imeshanatana huna kisu kwenye ala cha kuchomoa ili mnato ubanduke.
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,320
Points
1,250
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,320 1,250
kama unatumia komputer ni rahis , chini ya post uliyochangia kuna sehemu wameandika edit post, click hapo, then utaenda sehemu ambayo utaweza ku-idelete.
 
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,449
Points
1,225
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,449 1,225
kama unatumia komputer ni rahis , chini ya post uliyochangia kuna sehemu wameandika edit post, click hapo, then utaenda sehemu ambayo utaweza ku-idelete.
hiyo ni kwa post, si thread
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
21,953
Points
2,000
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
21,953 2,000
click edit futa maneno yote andika neno jengine kama nothing wakati unasubiri moderetor afute
 

Forum statistics

Threads 1,402,900
Members 531,005
Posts 34,408,950
Top