Nataka ban mie nimechoka khaaaa!

Pawaga

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
1,330
963
Jaman mi nmekuwa addicted nataka nipigwe BAN nifanyeje?,kweli nimechoka yan nashinda mchana kutwa humu,ucku kucha nipo tu,loh nadhan nikipigwa ntaacha kuingia ingia hapa hvyo nambieni nifanyeje nipate ban?
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
16,423
14,028
Flood mathread kibao humu yanayojirudia rudia kama alivyofanya THATHA
 

Babkey

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
4,834
3,648
tehe! tehe! tuhu! tuhu!!
Ntukane dr Slaa, jK,mboWE, nk kwa kutaja viungo vyako vya uzazi, ukimaliza tumia hata vya wazazi wako...
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
11,165
9,807
Kama vipi jiban mwenyewe, siku ukiimis Jeiefu unarudi!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom