Nataka Apply TPDC


Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,745
Likes
803
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,745 803 280
Habari wakuu.
TPDC wametoa post za kazi, deadline 27 june. Mimi kufika hiyo tarehe nitakua nimeshamaliza chuo (Geologist) so nimependa ni apply nijaribu baht yangu. Ila nina maswali naomba mnisaidie:
-Watakubali provision results yenye matokeo ya semester 5?
-Kuna watu wanasema eti barua za application lazima zitumwe kwa EMS, je ni kweli? Wanadai kwa posta ya kawaida zinaweza kukaa ata mwezi mzima njiani.
-Ni mgeni ktk ku apply kazi, hivi unaruhusiwa kuomba zaidi ya kazi moja iwapo wametoa kazi tofauti tofauti? Yaani niandike barua ya kuomba kazi A, Kazi B au hadi Z?
Nitashukuru nikipata Majibu.
 
L

Latoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
660
Likes
352
Points
80
L

Latoya

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2013
660 352 80
Waweza omba as many posts as u can cha muhimu uwe na qualifications,kutuma barua kwa njia ya posta ni safe na zinafika kwa wakati ,posts nyingi wanahitaji wenye first na upper second how can a provisiona result potray that?bt u can try ur luck bro
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Unaweza kuomba ata kaz kumi kwa wakat mmoja na ktk tangazo moja wewe jarbu bahat ems si garama ni kama 12000
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,374
Likes
6,403
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,374 6,403 280
Mkuu uko wapi maana E M S ni haraka lakini
ghari sana ila tuma bila luchoka unajua
atafutae hachoki
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,745
Likes
803
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,745 803 280
Asanteni wakuu. Nipo ddoma tu hpa manispaa tena. Niliku najua kwa njia ya posta zinaweza chelewa sana. Maana nimeplan kutuma tar 20 hafu deadline 27.
 
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
327
Likes
22
Points
35
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
327 22 35
Hizi kazi zipo kwa gazeti gani
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
55
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 55 145
Habari wakuu.
TPDC wametoa post za kazi, deadline 27 june. Mimi kufika hiyo tarehe nitakua nimeshamaliza chuo (Geologist) so nimependa ni apply nijaribu baht yangu. Ila nina maswali naomba mnisaidie:
-Watakubali provision results yenye matokeo ya semester 5?
-Kuna watu wanasema eti barua za application lazima zitumwe kwa EMS, je ni kweli? Wanadai kwa posta ya kawaida zinaweza kukaa ata mwezi mzima njiani.
-Ni mgeni ktk ku apply kazi, hivi unaruhusiwa kuomba zaidi ya kazi moja iwapo wametoa kazi tofauti tofauti? Yaani niandike barua ya kuomba kazi A, Kazi B au hadi Z?
Nitashukuru nikipata Majibu.
Kama uko Dar, panda daladala mpaka Posta, nenda Mafuta House au sijui Mkapa tower ndio ofisi zao zilipo, uwaulize hayo maswali na utapewa majibu yote kwa maana wao ndio wahusika wakuu, humu JF waangalia Bunge saa za kazi watakuzingua tu!

 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,752
Likes
17,396
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,752 17,396 280
Subiria tu ugraduate
 
M

much no

Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
8
Likes
0
Points
3
M

much no

Member
Joined Dec 21, 2012
8 0 3
Wadau JF,
Mimi nataka kuomba pia moja kati ya hizo nafasi,,naomba mwenye kufahamu scale ya TPDC PS 5 ni Tshs ngapi? Asanteni
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,275
Likes
905
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,275 905 280
Wadau JF,
Mimi nataka kuomba pia moja kati ya hizo nafasi,,naomba mwenye kufahamu scale ya TPDC PS 5 ni Tshs ngapi? Asanteni
Unauliza mchanga kwenye keki ya taifa? TPDC hata kama unalipwa laki moja nenda mzee...chezea mawese wewe!!! Hot cakes ukiacha BOT ni hao TPDC bro!!
 
kibaizi kiki

kibaizi kiki

Senior Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
161
Likes
5
Points
35
kibaizi kiki

kibaizi kiki

Senior Member
Joined Dec 23, 2012
161 5 35
Wana JF kwanini mnamjibu huyo bwana kihuni zaidi? Hivi uliwahi kuona wapi serikali inatangaza kazi kisha eti unaonba kwa kutumia statement of results. Kwanza hayo majibu hata ayajathibitishwa na vikao halali vinavyo govern chuo. Kijana maliza shule pata vyeti utaomba next time hata kama sio TPDC
 
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,358
Likes
1,143
Points
280
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,358 1,143 280
Wana JF kwanini mnamjibu huyo bwana kihuni zaidi? Hivi uliwahi kuona wapi serikali inatangaza kazi kisha eti unaonba kwa kutumia statement of results. Kwanza hayo majibu hata ayajathibitishwa na vikao halali vinavyo govern chuo. Kijana maliza shule pata vyeti utaomba next time hata kama sio TPDC
Umeongea ukweli mtupu ,
 
M

Mystic

Senior Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
151
Likes
1
Points
35
M

Mystic

Senior Member
Joined Feb 4, 2013
151 1 35
Unauliza mchanga kwenye keki ya taifa? TPDC hata kama unalipwa laki moja nenda mzee...chezea mawese wewe!!! Hot cakes ukiacha BOT ni hao TPDC bro!!
Hakujua TPDC ni nini.. wengine age limit ndo inakwamisha hapo
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044