Ramthods
JF-Expert Member
- Jun 2, 2009
- 515
- 187
Wadau, Mchakato wa ujenzi unaendelea.
Kwa watu wenye experience na ujenzi hapa Dar, ni fundi gani wazuri kwa ajili ya window grills?
Naangalia zaidi professionalism na bei iwe reasonable.
Nahitaji grills kwa ajili ya madirisha. Naona mafundi wengi barabarani, ila sina uzoefu na hii field. Any recommendation would be appreciated. Site ipo Tangi Bovu, Mbezi Beach, Dar es salaam.
Ahsante,
Kwa watu wenye experience na ujenzi hapa Dar, ni fundi gani wazuri kwa ajili ya window grills?
Naangalia zaidi professionalism na bei iwe reasonable.
Nahitaji grills kwa ajili ya madirisha. Naona mafundi wengi barabarani, ila sina uzoefu na hii field. Any recommendation would be appreciated. Site ipo Tangi Bovu, Mbezi Beach, Dar es salaam.
Ahsante,