Natafuta wa kumroga


Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,971
Likes
2,225
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,971 2,225 280
Nasikia wachawi wengi humu,sasa mimi namtafuta wa kumroga.Chonde chonde wakuu nina mzigo mpya toka kusini nataka kuujaribu.....tusaidiane.Ni hilo tu.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,907
Likes
46,477
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,907 46,477 280
unasemajee?kumbuka unaongea na kaimu mwenyekiti wa kanda ya kati!na nimetoka kwa wajomba zangu mtwara muda si mrefu
Look pal, show me better than you can tell me.

In other words...do more doing than talking.

The ball is in your court!
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,042
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,042 280
Nyani Ngabu utatupa mrejesho maana haya mambo staki yacheze na uhai wangu,cheza nayo ww maana umejitolea..:(:(:(
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,971
Likes
2,225
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,971 2,225 280
Hawezi kuwa macho sasa hivi
 

Forum statistics

Threads 1,237,562
Members 475,562
Posts 29,293,695