Natafuta startup capital


Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
812
Likes
264
Points
80
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2009
812 264 80
Habari wanajamvi,nina mpango wa kusajili kampuni ya money transfer itayodili na mpesa na mitandao mingine,shida yangu ni kwamba sina mtaji wa kuanzia,je,nikienda benki naweza kupata bila shida kwa kutegemea na idea yenyewe,pia nafanya process zipi?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Habari wanajamvi,nina mpango wa kusajili kampuni ya money transfer itayodili na mpesa na mitandao mingine,shida yangu ni kwamba sina mtaji wa kuanzia,je,nikienda benki naweza kupata bila shida kwa kutegemea na idea yenyewe,pia nafanya process zipi?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
Mkuu una collateral security?na huu mradi unaotaka kuufaunya upo economically viable?
 
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
812
Likes
264
Points
80
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2009
812 264 80
Asanteni wakuu,collateral ipo,michango yenu imenifumbua macho.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Dhamana zintofautiana.. Reginald Mengi.. jina lake tu ni dhamana tosha.. wengine mara hati ya kiwanja.. nyumba ..kadi ya gari n.k... kazi ni kwako na kila la heri..
 
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
812
Likes
264
Points
80
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2009
812 264 80
What if nikifungua kaofisi kamoja,then nikataka kuexpand,hapo nitaweza kukopesheka?nimefikiria kukopa kwa hawa moneylenders mbadala ie micro-finance institutions za uchochoroni,tatizo lao interest rate iko juu sana.nafanyaje wakuu?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
What if nikifungua kaofisi kamoja,then nikataka kuexpand,hapo nitaweza kukopesheka?nimefikiria kukopa kwa hawa moneylenders mbadala ie micro-finance institutions za uchochoroni,tatizo lao interest rate iko juu sana.nafanyaje wakuu?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
huko riba si chini ya 20% monthly.. utaumia.. anza na biashara za kawaida uyanyue mtaji au tafuta mtu mwenye hela unayohitaji ungie nae mktaba anunue hisa.. mshirikiane kutafuta kazi mnagawana faida..
 

Forum statistics

Threads 1,238,850
Members 476,196
Posts 29,333,996